Lowassa: Nitaongoza nchi kwa spidi ya Magufuli

Lowassa: Nitaongoza nchi kwa spidi ya Magufuli

Jamani hata miye nilimsikia ila alifanya masahihisho haraka sana.

Badala ya kumtaja Sumaye alimtaja Magufuri na baadaye aliimbisha wimbo wa mchakamchaka...aliselema aleja! Hili ni jambo la kawaida kukosea kwa kila binadamu; tusilaumu mtu.
 
Magufuli jana amewaambia mabinti wa Kichagga kuwa akipewa ridhaa atawaletea wachumba wa kigeni/kutoka nje ya nchi.
 
Jamani tena aliimba mchakamchaka aliselema, wamasai wakaitikia ''alija''. Tatizo magufuli akisema atayafunga mafisadi kweli kweli, kuna kigogo wa ccm anachomoka mwishowe atabaki peke yake.

kwani hilo nalo kalileta magufuli mbona lipo tangu miaka ya zamani, primary wakati tunakimbia mchakamchaka, sekondari mpaka jeshini, unataka kusema ni magufuli, watu wengine bana,
 
Jitahidin muwe mnampa muda mdogo kuna siku atawaimbia ccm mbele kwa mbele shaur yenu m nawaona tu
 
Ukitaka kumjua mtu mwenye multiple IDs humu basi uusome uzi huu,maana anaanzisha mada na kuchangia mwenyewe!
 
magufuli ni jembe kila mtanzania analijua hilo sema tu wanajitoa ufaham kumkataa.
Hakuna anayemkataa ila tunakataa pilau safi lililopakuliwa kwenye sahani
yenye kipindupindu,hilo tu baaaasi.
 
Tungekuona..... shukuru Mungu. Ungepata kichapo na viboko 12 makalioni ukamwoneshe mkeo ili uache ushambenga
 
Back
Top Bottom