Lowassa:Nina watu si fedha


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,449
Likes
74,104
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,449 74,104 280
Waziri mkuu aliejiuzulu,Edward Lowassa amesema si tajiri na wala hana fedha bali ana ushawishi mkubwa na wafuasi wengi wanaomuunga mkono katika shughuli za kimaendeleo ndizo zinazomng'arisha.

Lowassa alitoa kauli hiyo wakati wa uzinduzi wa harambee ya Jumuiya ya Akiba,Mikopo na Maendeleo Dodoma(Jamimado) iliyafanyika jana mjini Dodoma katika viwanja vya mwalimu Nyerere.

"Najua mmenipa heshima ya kuwa mgeni rasimi katika uzinduzi huu kwasababu mnajua nafanya nini kwingineko.Sina fedha ila nina ushawishi mkubwa na wafuasi wengi wananiunga mkono"alisema.

Mh.Lowassa alichangia sh milioni 10.

CHANZO:TANZANIA DAIMA ONLINE LA TAREHE 06/06/2013.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
392
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 392 180
Huyu naye anazeeka vibaya. Ukishabikiwa na watu 100 ni watu, ila haawatoshi kukupa nchi uongoze, period.
 

Forum statistics

Threads 1,274,859
Members 490,833
Posts 30,526,117