Lowassa hawezi kuwarubuni maelfu ya Watanzania muda wote

Lowassa hawezi kuwarubuni maelfu ya Watanzania muda wote

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Posts
10,942
Reaction score
437
Katika maisha ni rahisi sana kumrubuni mtu masikini kwa sababu utatumia njaa na shida zake kumrubuni na kumfanya afanye lolote unalotaka. Saikolojia inasema; uwezo wa mtu kufikiri na kufanya maamuzi sahihi unapunguwa pale mtu anapokuwa na matatizo. Kwa mfano; mtu mwenye njaa anaweza akarubunika kufanya kitu chochote ili apate chakula.

Ni rahisi sana kumrubuni mtu asiye na elimu kwa sababu utatumia upeo wake mdogo kumrubuni na kumfanya afanye chochote unachotaka. Upeo wa binadamu kufanya maamuzi sahihi unaongezeka kadiri binadamu anavyopata elimu.

Ni vigumu sana (mara nyingi haiwezekani) kumrubuni mtu tajiri mwenye elimu. Hii ni kwa sababu mtu aliyeshiba na mwenye elimu siku zote anatumia akili yake na siyo tumbo au akili ya mtu kwenye kufanya maamuzi.

Toka atangaze nia, tumeshuhudia Lowassa akiungwa mkono na makundi ya wanaume kwa wanawake, vijana kwa wazee, wasomi na wasio wasomi, masikini kwa matajiri.

Najiuliza maswali yafuatayo;-

1. Maelfu ya Watanzania wanaomuunga mkono Lowassa wana njaa kiasi cha kurubuniwa? Kama ni njaa, Lowassa kawapa nini kuwarubuni?

2. Maelfu ya Watanzania wanaomuunga mkono Lowassa hawana upeo (elimu) mpaka wafikie kurubuniwa kumuunga mkono Lowassa pasipo utashi wao?

3. Maelfu ya wasomi (wakiwemo Maprofesa) wanao muunga mkono Lowassa wamepewa nini kurubuniwa kumuunga mkono Lowassa?

4. Maelfu ya Matajiri wanao muunga mkono Lowassa wamepewa nini?

5. Maelfu ya wasomi-matajiri wanao muunga mkono Lowassa wamepewa nini kurubuniwa kumuunga mkono Lowassa?

Ukijiuliza kwa makini maswali hayo hapo juu utagunduwa kuwa huwezi kuwarubuni maelfu ya watu wakati wote. Hivyo kwa kuungwa mkono na makundi ya wanaume kwa wanawake, vijana kwa wazee, wasomi na wasio wasomi, masikini kwa matajiri, Lowassa ndiye mtia nia pekee mwenye wafuasi wengi ndani na nje ya CCM.

Binafsi ni muumini wa demokrasia ya kweli. Na msingi mkubwa wa demokrasia ni kuheshimu maoni ya wengi. Kwa mapenzi yangu kwa CCM na taifa la Tanzania, naandika haya kuwaasa wajumbe wa vikao vya maamuzi (Baraza la Wazee, CC, NEC mpaka Mkutano Mkuu) wapitishe jina la Lowassa kuipeperusha bendera ya CCM uchaguzi mkuu 2015.
 
Hivi, wale wadhamini kwa laki na zaidi katika kila mkoa aliwapata siku ileile aliyokwenda au alitayarishiwa mapema ndiyo akaenda kuyachukuwa yale majina? Nitakuwa mtu wa mwisho kuamini kuwa wadhamini wale walipatikana siku ile ile.
 


Acha kutumika na mafisadi.
 
Last edited by a moderator:
Watu waliokula pesa za Lowassa sasa wanapaswa kurudi kwenye uhalisia na kufanya maamuzi sahihi...kama tulivyowashauri....tafuneni pesa lakini mfanye maamuzi sahihi
 
Hawezi kuwarubuni lakini anaweza kuwanunua.Wangapi atawanunua inategemea na pochi lake.
 
Kukubalika na wasomi,matajiri masikin n.k wala isikupe iman kwa lowasa kwasababu mpumbav ni mpumbavu hata akiwa msomi atabaki kuwa mpumbavu......

Walioipoteza Tz ni haohao unaowaita wasomi na matajiri, haohao wasomi ndio wanaosaini mikataba feki, haohao wasomi na matajiri ndio wanaowatumia watoto wa masikin kuwafanya punda wa kuwabebea madawa ya kulevyo.... Jaribu kuwa critical thinker na sio mkumbo..
 
Watu waliokula pesa za Lowassa sasa wanapaswa kurudi kwenye uhalisia na kufanya maamuzi sahihi...kama tulivyowashauri....tafuneni pesa lakini mfanye maamuzi sahihi

Na nyie mliokula rambirambi za wananchi wa libya mkiongozwa na membe na sasa mnataka kula za gesi tuwafanyeje...rais wetu ni lowasa kuptia chama chochote
 
Katika maisha ni rahisi sana kumrubuni mtu masikini kwa sababu utatumia njaa na shida zake kumrubuni na kumfanya afanye lolote unalotaka. Saikolojia inasema; uwezo wa mtu kufikiri na kufanya maamuzi sahihi unapunguwa pale mtu anapokuwa na matatizo. Kwa mfano; mtu mwenye njaa anaweza akarubunika kufanya kitu chochote ili apate chakula.

Ni rahisi sana kumrubuni mtu asiye na elimu kwa sababu utatumia upeo wake mdogo kumrubuni na kumfanya afanye chochote unachotaka. Upeo wa binadamu kufanya maamuzi sahihi unaongezeka kadiri binadamu anavyopata elimu.

Ni vigumu sana (mara nyingi haiwezekani) kumrubuni mtu tajiri mwenye elimu. Hii ni kwa sababu mtu aliyeshiba na mwenye elimu siku zote anatumia akili yake na siyo tumbo au akili ya mtu kwenye kufanya maamuzi.

Toka atangaze nia, tumeshuhudia Lowassa akiungwa mkono na makundi ya wanaume kwa wanawake, vijana kwa wazee, wasomi na wasio wasomi, masikini kwa matajiri.

Najiuliza maswali yafuatayo;-

1. Maelfu ya Watanzania wanaomuunga mkono Lowassa wana njaa kiasi cha kurubuniwa? Kama ni njaa, Lowassa kawapa nini kuwarubuni?

2. Maelfu ya Watanzania wanaomuunga mkono Lowassa hawana upeo (elimu) mpaka wafikie kurubuniwa kumuunga mkono Lowassa pasipo utashi wao?

3. Maelfu ya wasomi (wakiwemo Maprofesa) wanao muunga mkono Lowassa wamepewa nini kurubuniwa kumuunga mkono Lowassa?

4. Maelfu ya Matajiri wanao muunga mkono Lowassa wamepewa nini?

5. Maelfu ya wasomi-matajiri wanao muunga mkono Lowassa wamepewa nini kurubuniwa kumuunga mkono Lowassa?

Ukijiuliza kwa makini maswali hayo hapo juu utagunduwa kuwa huwezi kuwarubuni maelfu ya watu wakati wote. Hivyo kwa kuungwa mkono na makundi ya wanaume kwa wanawake, vijana kwa wazee, wasomi na wasio wasomi, masikini kwa matajiri, Lowassa ndiye mtia nia pekee mwenye wafuasi wengi ndani na nje ya CCM.

Binafsi ni muumini wa demokrasia ya kweli. Na msingi mkubwa wa demokrasia ni kuheshimu maoni ya wengi. Kwa mapenzi yangu kwa CCM na taifa la Tanzania, naandika haya kuwaasa wajumbe wa vikao vya maamuzi (Baraza la Wazee, CC, NEC mpaka Mkutano Mkuu) wapitishe jina la Lowassa kuipeperusha bendera ya CCM uchaguzi mkuu 2015.

Well said..... Lowassa hana mpinzani kwa sasa
 
Na nyie mliokula rambirambi za wananchi wa libya mkiongozwa na membe na sasa mnataka kula za gesi tuwafanyeje...rais wetu ni lowasa kuptia chama chochote

Dogo mimi ni mtu makini na kurayangu inaenda kwa mtu makini...Membe na huyo mwingine anayekufanya uende chooni wote si watu makini...zinduka!!
 
Kama jina la lowasa litakatwa basi utakuwa mtaji kubwa kwa wapinzani mpka sasa hakuna kama lowasa kati ya watangaza nia
 
Binafsi simfuasi wa siasa za maji taka...ila lowasa hawezi kununua watu wote wale..vijana kwa wazee..wasomi na wasio wasomi
 
Katika maisha ni rahisi sana kumrubuni mtu masikini kwa sababu utatumia njaa na shida zake kumrubuni na kumfanya afanye lolote unalotaka. Saikolojia inasema; uwezo wa mtu kufikiri na kufanya maamuzi sahihi unapunguwa pale mtu anapokuwa na matatizo. Kwa mfano; mtu mwenye njaa anaweza akarubunika kufanya kitu chochote ili apate chakula..

Njaa siyo ya chakula tu. Tajiri anaweza akawa na njaa ya kupata utajiri mkubwa zaidi ya aliyonao kupitia kwa Lowassa, professor anaweza akawa na njaa ya kupata cheo kupitia kwa Lowassa, n.k.
 
Kukubalika na wasomi,matajiri masikin n.k wala isikupe iman kwa lowasa kwasababu mpumbav ni mpumbavu hata akiwa msomi atabaki kuwa mpumbavu......

Walioipoteza Tz ni haohao unaowaita wasomi na matajiri, haohao wasomi ndio wanaosaini mikataba feki, haohao wasomi na matajiri ndio wanaowatumia watoto wa masikin kuwafanya punda wa kuwabebea madawa ya kulevyo.... Jaribu kuwa critical thinker na sio mkumbo..

Ulitaka akubalike kwa mizimu ndiyo uwe na imani naye?

Imani kwa kiongozi inapimwa kwa anavyokubalika katika jamii yake. Na wafuasi wa kiongozi yeyote yule ni watu na wala siyo mizimu!

Kumbe Tanzania imepotea? Wewe ni sehemu ya Tanzania kama Tanzania imepotea na wewe ni chanzo pia. If real you are a critical thinker usiwanyoshee vidole wasomi na matajiri, jiulize wewe umeifanyia nini Tanzania?
 
Hivi, wale wadhamini kwa laki na zaidi katika kila mkoa aliwapata siku ileile aliyokwenda au alitayarishiwa mapema ndiyo akaenda kuyachukuwa yale majina? Nitakuwa mtu wa mwisho kuamini kuwa wadhamini wale walipatikana siku ile ile.
Mkuu kwani we haupo tanzania? Watu walikuwa wanagombania hizo nafasi,majina yalikuwa yameshaorodheshwa.
 
Halafu mm nashangaa sana mwaka 2005 kikwete alitupiwa kashfa kibao na wapinzani wake ndani ya chama lkn miaka hii 10 yote ndo president wetu. So fitina kwenye siasa ni kitu cha kawaida. Waliofuatilia uchaguzi wa Nigeria, Kenya wanaelewa fitina walizofanyiwa hawa maraisi wa ss kwa hiyo mm sishangai fitina hizo kwa Lowasa maana kila mtu anampenda na yuko mioyoni mwao ndo maana kila mmoja anamuongelea iwe kwa jema au baya. Lowasa ndiye anayefaa kuwa rais kama tu kenyatta alivyosemekana amesababisha mauaji lkn mahakama zimeshindwa kuthibitisha na ss ndio rais bora wa africa. Kwangu mm Lowasa ni kama mti wenye matunda hautaachwa bila kupigwa mawe
 
Well said..... Lowassa hana mpinzani kwa sasa

Kumkata Lowasa ni sawa na kukata tawi ulilolikalia! Labda kama CCM waamue kuwa acha tukose wote! Kumtosa Lowasa ni kuitosa CCM! Wakubali wasikubali MTU pekee wa kuibeba CCM kwenye uchaguzi MKUU ni Lowasa!
 
Tanzania ni nchi ya watu wanaopenda kwenda na Mkumbo. Mrema aliwazoa maelfu akaishia. Kikwete kawasomba mwaka 2005 na sasa ameprove failure. Kikombe cha babu kiliwazoa maelfu kikapita. CHADEMA wamewahadaa mamilioni nao watatoweka. Sasa ni Lowassa anawarubuni.... Nchii hii watu wake wana psychological problem
 
Naaaaaam kama vile ulikuwapo bwana Alfani.lowassa mbele kwa mbele
 
Back
Top Bottom