Lowassa atoa pendekezo kali kwa CCM: Pinda na Membe walipinga

Lowassa atoa pendekezo kali kwa CCM: Pinda na Membe walipinga

Huyo ng'ombe hasafishiki kwa namna yoyote ile
Sitakuja kusahau mradi wa mapacha watatu (lowasa, kiwete na rostam) wa kuchichongea kampuni feki ya richmond ambayo haikuwa na fedha, ofisi, mitambo wala uzoefu. Kila siku walikuwa wanaikamua tanzania milioni 152. IMAGINE. Nasikia wasingeshitukiwa kwenye dili hii walikuwa mbioni kuunda kampuni km 20m feki ili kurudisha pesa walizokuwa wametumia wkt wa uchaguzi. Style ileile ealiyotumia kumuingiza kikwete wanataka kuitumia tena. ZILE KAMPUNI FEKI 20 AMBAZO ZILIFELI KUANZISHWA SASA ZITATUMIKA KUPORA UTAJIRI WA NCHI KM KWELI IKATOKEA lowasa jambazi sugu na fisadi papa akawa rais wa tz
 
Jaman,hivi kamati ya maadili hapo CCM inaundwa na akina nani?hii kamat huwa haikemei rushwa?
 
WanaJF,

Lowassa anazidi kuwapeleka mchakamchaka wapinzani wake kuelekea uchaguzi mkuu hapo oktoba!





Ukiachana na kauli aliyoitoa kuhusu kupima afya kwa kila mtangaza nia wa CCM. Hii kauli nyingine ameitoka kwa kamati ya maadili na usalama wa chama pindi waandapo vigezo na masharti kwa upande wa maadili kwa wagombea wa CCM.

Mhe Lowassa alitoa pendekezo kuwa, kamati ya maadili ichunguze mali na raslimali za watangaza nia wote wa chama kwa nafasi ya urais kwa kuwaajili wapelelezi binafsi (private investigator) na hilo liende sambamba na kuchunguza wafadhili na wadhamini wa watangaza nia kwa upande wa nafasi ya urais.

Pendekezo hilo lilipokelewa vizuri na wajumbe wa kamati hiyo muhimu ya chama, ila isipokuwa waziri mkuu mhe Pinda na Membe wao wamelipinga vikali pendekezo hilo kwa madai kuwa alitekelezeki!

Hoja yao waheshimiwa hao wawili ni kwamba, kwa muda uliobaki sasa na taratibu za mchakato wa uchaguzi zilivyo, kamati hiyo ya maadili haiwezi kushughulikia mambo ya upelelezi kwa watangaza nia wa nafasi ya urais.

Rai yangu: Mtanzania, kuwa makini na watu unaoenda kuwapa hazina yako. Kama watu hawapo tayari kuchunguzwa ili kupima uadilifu wao wanapoitumikia serikali katika nafasi zao, je watu wa aina hiyo wanastahili kuaminiwa na kukabidhiwa Ikulu?

Note: Private Investigators ni watu ambao wana nafasi, uwezo na fursa ya kupata taarifa yoyote waitakayo. Hivyo inapaswa kamati ya maadili ya chama iyafanyie kazi mapendekezo ya Lowassa ili tuweze kupata mtu sahihi.

Pia, kwa wale wanaoota UKAWA itaingia Ikulu mwezi novemba nawataka mzinduke kutoka usingizini. Rais ajae atatoka CCM na hilo halina mjadala. Jambo la msingi ni kumchagua yupi bora kati ya watangaza nia tulionao sasa.

Kwa hela walizonazo lowassa na rostam Si watawanunua wote hao wachunguzi,aache ujinga,ashughulikie ugonjwa wake wa kutetemeka mikono unaomtesa hata kuandika hawezi
 
wana wa kaskazini

Unajisikia Raha sana nchi hii tukianza kutambuana kwa utokako eeeh?

Naona unatamani sana pia tuanze kukutambua wewe kuwa ni wa kusini,yule ni wa kaskazini,huyu ni wa mashariki

Na kwamba wa kaskazini ana haki hizi...wa kusini hana haki hizi...wa mashariki hastahili

Unatamani sana eeeh?

Hivi ninyi Ma CCM mnapotoa kauli hizi hua mnashirikisha Ubongo? Mnafahamu athari zake?

Nyerere alipinga sana dhana hii ya kubagua watu kidini,kikabila ,kikanda...lakini kwa CCM ya sasa naona kama ndio kauli mbiu ya kwenu.
 
Anataka kuturudishe kule kwenye Richmond ambayo ilikuwa na private investigators pia bado tukaingizwa mkenge.
Kuna watu wanazeeka vibaya, private investigator kumchunguza nani wakati mafisadi wengine wapo wazi hawahitaji hata kuchungunzwa. Hata baba wa taifa katika uhai wake aliwataja. Alikua wapi kutoa wazo hilo mapema? Amesubiri muda umeisha ndo anakuja na PI? Usanii huu umepitiliza. Kuhusu kupima afya hata mtoto mdogo akiambiwa katika wagombea hawa nani mgonjwa kwa kuangalia tu atatupa majibu kabla hata ya vipimo
 
Kuna watu wanazeeka vibaya, private investigator kumchunguza nani wakati mafisadi wengine wapo wazi hawahitaji hata kuchungunzwa. Hata baba wa taifa katika uhai wake aliwataja. Alikua wapi kutoa wazo hilo mapema? Amesubiri muda umeisha ndo anakuja na PI? Usanii huu umepitiliza. Kuhusu kupima afya hata mtoto mdogo akiambiwa katika wagombea hawa nani mgonjwa kwa kuangalia tu atatupa majibu kabla hata ya vipimo

Watanzania ni watu wa kuchagua UJINGA cku zote! kila jambo linajadiliwa kipuuzi puuzi, kitotokitoto!! Wamepiga kelele Lowassa ni mgonjwa, watu wakatoa mapendekezo wagombea wapimwe afya naye akasema yuko tayari! leo mtu unasema hata kwa macho Lowassa ni mgonjwa! mnatakaje? kuishiwa hoja huko! Amesema yuko tayari kuchunguzwa mali zake watu mmeshaanza oooh atawahonga hata hao wachunguzi! Ina maana watanzania hakuna jambo tunaloweza kulisimamia kwa ufanisi?? IKIWA KUPIMA AFYA, KUCHUNGUZA VYANZO VYA MAPATO VYA WAGOMBEA HATUTAKI kelele za nin kumwita mtu fisadi? Nionavyo mm ni kwamba kambi ya Lowassa ina nguvu kimkakati na iko kilomita nyingi mbele kati ya watangaza nia wote! kulalamika kwingi ni kuzidiwa!
 
Nafurahi jinsi ambavyo mpaka sasa ccm wanatwangana wao kwa wao, na ukweli ni kwamba ccm hakuna msafi ndio maana JK akawaambia waache makando kando yaani wasiangalie nyuma, halafu hapo hapo anawaambia historia ya mtu ndio itawapa mgombea bora, sasa sijui historia ya wana ccm inaanzia wakti uliopo, bila kujali wakati uliopita? Kweli wana juuta kuwepo kwa UKAWA.
 
Tuanze kwanza kumchunguza lowasa kwanini anatoa rushwa ili aungwe mkono kugombea uraisi? Baada ya hapo tuendelee na hayo mengine.
 
Lowasa ataweweseka sana mwaka huu. Ghirba zake zote zishapigwa NYUNDO.

Shenz type!
Yaelekea huna baba mzazi wewe ndo maana unathubutu kutukana huyu mzee bila aibu! Kakukosea nini? Kama una hoja ya msingi ya kisiasa lete tuisome halafu tupime kama ni ya msingi
 
Huu mtanange mithili ya world cup!! time will tell
 
WanaJF,

Lowassa anazidi kuwapeleka mchakamchaka wapinzani wake kuelekea uchaguzi mkuu hapo oktoba!

Ukiachana na kauli aliyoitoa kuhusu kupima afya kwa kila mtangaza nia wa CCM. Hii kauli nyingine ameitoka kwa kamati ya maadili na usalama wa chama pindi waandapo vigezo na masharti kwa upande wa maadili kwa wagombea wa CCM.

Mhe Lowassa alitoa pendekezo kuwa, kamati ya maadili ichunguze mali na raslimali za watangaza nia wote wa chama kwa nafasi ya urais kwa kuwaajili wapelelezi binafsi (private investigator) na hilo liende sambamba na kuchunguza wafadhili na wadhamini wa watangaza nia kwa upande wa nafasi ya urais.

Pendekezo hilo lilipokelewa vizuri na wajumbe wa kamati hiyo muhimu ya chama, ila isipokuwa waziri mkuu mhe Pinda na Membe wao wamelipinga vikali pendekezo hilo kwa madai kuwa alitekelezeki!

Hoja yao waheshimiwa hao wawili ni kwamba, kwa muda uliobaki sasa na taratibu za mchakato wa uchaguzi zilivyo, kamati hiyo ya maadili haiwezi kushughulikia mambo ya upelelezi kwa watangaza nia wa nafasi ya urais.

Rai yangu: Mtanzania, kuwa makini na watu unaoenda kuwapa hazina yako. Kama watu hawapo tayari kuchunguzwa ili kupima uadilifu wao wanapoitumikia serikali katika nafasi zao, je watu wa aina hiyo wanastahili kuaminiwa na kukabidhiwa Ikulu?

Note: Private Investigators ni watu ambao wana nafasi, uwezo na fursa ya kupata taarifa yoyote waitakayo. Hivyo inapaswa kamati ya maadili ya chama iyafanyie kazi mapendekezo ya Lowassa ili tuweze kupata mtu sahihi.

Pia, kwa wale wanaoota UKAWA itaingia Ikulu mwezi novemba nawataka mzinduke kutoka usingizini. Rais ajae atatoka CCM na hilo halina mjadala. Jambo la msingi ni kumchagua yupi bora kati ya watangaza nia tulionao sasa.
Hivi ile kauli ya kwamba raisi hatatoka kaskazini ilifutwa..???
 
WanaJF,

Lowassa anazidi kuwapeleka mchakamchaka wapinzani wake kuelekea uchaguzi mkuu hapo oktoba!

Ukiachana na kauli aliyoitoa kuhusu kupima afya kwa kila mtangaza nia wa CCM. Hii kauli nyingine ameitoka kwa kamati ya maadili na usalama wa chama pindi waandapo vigezo na masharti kwa upande wa maadili kwa wagombea wa CCM.

Mhe Lowassa alitoa pendekezo kuwa, kamati ya maadili ichunguze mali na raslimali za watangaza nia wote wa chama kwa nafasi ya urais kwa kuwaajili wapelelezi binafsi (private investigator) na hilo liende sambamba na kuchunguza wafadhili na wadhamini wa watangaza nia kwa upande wa nafasi ya urais.

Pendekezo hilo lilipokelewa vizuri na wajumbe wa kamati hiyo muhimu ya chama, ila isipokuwa waziri mkuu mhe Pinda na Membe wao wamelipinga vikali pendekezo hilo kwa madai kuwa alitekelezeki!

Hoja yao waheshimiwa hao wawili ni kwamba, kwa muda uliobaki sasa na taratibu za mchakato wa uchaguzi zilivyo, kamati hiyo ya maadili haiwezi kushughulikia mambo ya upelelezi kwa watangaza nia wa nafasi ya urais.

Rai yangu: Mtanzania, kuwa makini na watu unaoenda kuwapa hazina yako. Kama watu hawapo tayari kuchunguzwa ili kupima uadilifu wao wanapoitumikia serikali katika nafasi zao, je watu wa aina hiyo wanastahili kuaminiwa na kukabidhiwa Ikulu?

Note: Private Investigators ni watu ambao wana nafasi, uwezo na fursa ya kupata taarifa yoyote waitakayo. Hivyo inapaswa kamati ya maadili ya chama iyafanyie kazi mapendekezo ya Lowassa ili tuweze kupata mtu sahihi.

Pia, kwa wale wanaoota UKAWA itaingia Ikulu mwezi novemba nawataka mzinduke kutoka usingizini. Rais ajae atatoka CCM na hilo halina mjadala. Jambo la msingi ni kumchagua yupi bora kati ya watangaza nia tulionao sasa.

Ekselenti!
 
Kama ni kweli kwa hii stail yaelekea mzee Lowassa hahusiki kwa lolote kwenye epa wala escrow.Hapo ni patamu pa mtu mjanja kupitia na kushinda
 
Back
Top Bottom