Lowassa atoa pendekezo kali kwa CCM: Pinda na Membe walipinga

Lowassa atoa pendekezo kali kwa CCM: Pinda na Membe walipinga

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Posts
7,146
Reaction score
3,830
WanaJF,

Lowassa anazidi kuwapeleka mchakamchaka wapinzani wake kuelekea uchaguzi mkuu hapo oktoba!

Ukiachana na kauli aliyoitoa kuhusu kupima afya kwa kila mtangaza nia wa CCM. Hii kauli nyingine ameitoka kwa kamati ya maadili na usalama wa chama pindi waandapo vigezo na masharti kwa upande wa maadili kwa wagombea wa CCM.

Mhe Lowassa alitoa pendekezo kuwa, kamati ya maadili ichunguze mali na raslimali za watangaza nia wote wa chama kwa nafasi ya urais kwa kuwaajili wapelelezi binafsi (private investigator) na hilo liende sambamba na kuchunguza wafadhili na wadhamini wa watangaza nia kwa upande wa nafasi ya urais.

Pendekezo hilo lilipokelewa vizuri na wajumbe wa kamati hiyo muhimu ya chama, ila isipokuwa waziri mkuu mhe Pinda na Membe wao wamelipinga vikali pendekezo hilo kwa madai kuwa alitekelezeki!

Hoja yao waheshimiwa hao wawili ni kwamba, kwa muda uliobaki sasa na taratibu za mchakato wa uchaguzi zilivyo, kamati hiyo ya maadili haiwezi kushughulikia mambo ya upelelezi kwa watangaza nia wa nafasi ya urais.

Rai yangu: Mtanzania, kuwa makini na watu unaoenda kuwapa hazina yako. Kama watu hawapo tayari kuchunguzwa ili kupima uadilifu wao wanapoitumikia serikali katika nafasi zao, je watu wa aina hiyo wanastahili kuaminiwa na kukabidhiwa Ikulu?

Note: Private Investigators ni watu ambao wana nafasi, uwezo na fursa ya kupata taarifa yoyote waitakayo. Hivyo inapaswa kamati ya maadili ya chama iyafanyie kazi mapendekezo ya Lowassa ili tuweze kupata mtu sahihi.

Pia, kwa wale wanaoota UKAWA itaingia Ikulu mwezi novemba nawataka mzinduke kutoka usingizini. Rais ajae atatoka CCM na hilo halina mjadala. Jambo la msingi ni kumchagua yupi bora kati ya watangaza nia tulionao sasa.
 
Nyie piganeni tu vita vya panzi furaha ya kunguru....

October 25 asubuhi peupee ushindi Wa ukombozi utakuwa umepatikana!!
 
Haya lala sasa utumbo wako umesikika

Eehh Mheshimiwa, mbona unajisahau na kuongea kama vile una mamlaka dhidi ya mawazo na uhuru wa fikra za wengine? Kama wewe unaamini hivyo, unahaki na sababu, lakini sio lazima wengine wakuunge mkono. Kwani wewe ukipotea kwa sababu ya uelewa wako ni lazima na wengine wote wakuige wewe? Toa hoja kama unazo za kuwasaidia wengine kuelewa kwanini unadhani Mr X anakufaa kwa urais, pengine wengine watakusaidia kwa mawazo nawe ukapata mwamba, lakini kusema RAIS ATATOKA CCM, ni ufinyu wa mawazo (samahani kwa neno kali) wa kuzani kuwa CCM ni chama kitakachodumu milele. Hii ni shida sio kwenu tu wapenzi wa CCM bali hata viongozi wenu. Nakumbuka mara moja mbunge wa jimbo la Peramiho alikuwa anawahutubia wananchi wake na kuwaambia eti yeye ni mbunge wao wa kudumu. Sasa mimi najiuliza, anajipangia muda wa kubaki madarakani, kwani alijiweka yeye mwenyewe humo? Wananchi waliowachagueni wanauhuru wa kuamua nani anawafaa, na safari hii chamoto mtakiona baada ya kuona jinsi wananchi walivyo na uelewa kuhusu mambo ya siasa (Asante vyama vya upinzani). Hawapigii tena kura rangi ya kijani, wanapembua na kumchagua ambaye atajibu maswali ya matatizo yao na kuyafanyia kazi. ULIMWENGU HUU WA LEO WEWE UNAWAZA BADO KUWA RAIS BORA ATATOKA CCM?Wewe mwenzetu ni wa wapi? Wamekufanyia nini cha kuwaona wanakufaa? Huoni kuwa nchi inaporomoka kila kukicha, raia kila siku wanapoteza maisha kwa ajari za barabarani na serikali haishituki na wala haina majibu, raslimali za nchi yetu zinaishia mikononi mwa wachache na serikali haiwezi kuwa na meno ya kuzuia uporwaji huo, wala haina hata nguvu ya kukusanya kodi iwafae wananchi wa vijijini, karne hii ya leo watanzania wanamaliza hadi form four hawawezi kusoma na kuandika...Viwanda vinabinafsishwa na kusababisha uchumi wa nchi kushuka kwa vile faida yote inaishia ughaibuni, wananchi wanalima kwa bidii na kwa mikono, lakini mazao yao yanaozea magurioni au kuishia kuyauza mazao yao kwa bei ya chini kabisa isiyo na tija, miundo mbinu mibovu hadi katika majiji ambayo ni milango ya uchumi wa nchi kama lilivyo jiji la Dar...suwezi kumaliza kutaja matatizo tuliyo nayo katika nchi yetu ambayo, kama tu tungekuwa na uongozi uliotukuka, tungeweza kuibadiri Tanzania na kuifanya iwe ni nchi yenye uchumi wa kati ndani ya kipindi kifupi sana, lakini viongozi wetu wa CCM wana mawazo kama yako, kuwa CCM ibaki ili sisi tuendelee kuwepo, bila kuwa na patriotism (Uzalendo) wa kufanya maamuzi magumu ya kuiondoa hii nchi mikononi mwa hawa jamaa dhaifu ili walao watoto wetu wanufaike na mabadiliko tutakayoyafanya sasa.Badirika ndugu yangu, hata kama wamekuahidi bodaboda mimi nakushauri, nafuu ukose hiyo bodaboda na kuwaweka madarakani watu watakaoubadili uchumi wa nchi hii na kukuwezesha kununua hiyo boda boda kwa pesa zako mwenyewe. NCHI YETU, TAIFA LETU, MAENDELEO YETU NI JUKUMU LETU SOTE. TUBADIRIKE, ILI KWA PAMOJA TUIBADIRI SERIKALI KWA MAFANIKIO YETU NA YA VIZAZI VIJAVYO. MUNGU IBARIKI AFRIKA, MUNGU IBARIKI TANZANIA.
 
wanipe hiyo kazi... Membe, pinda et hawawezi kuanika lumbesa la stanbic escrow hadharani...
 
Lowasa ataweweseka sana mwaka huu. Ghirba zake zote zishapigwa NYUNDO.

Shenz type!
 
Kwa hiyo hana imani na wapelelezI wa chama Mpaka atake wa binafsi? akiwa Rais atatuletea wapelelezlei binafsi badala ya polisi wetu!
 
WanaJF,

Lowassa anazidi kuwapeleka mchakamchaka wapinzani wake kuelekea uchaguzi mkuu hapo oktoba!

Ukiachana na kauli aliyoitoa kuhusu kupima afya kwa kila mtangaza nia wa CCM. Hii kauli nyingine ameitoka kwa kamati ya maadili na usalama wa chama pindi waandapo vigezo na masharti kwa upande wa maadili kwa wagombea wa CCM.

Mhe Lowassa alitoa pendekezo kuwa, kamati ya maadili ichunguze mali na raslimali za watangaza nia wote wa chama kwa nafasi ya urais kwa kuwaajili wapelelezi binafsi (private investigator) na hilo liende sambamba na kuchunguza wafadhili na wadhamini wa watangaza nia kwa upande wa nafasi ya urais.

Pendekezo hilo lilipokelewa vizuri na wajumbe wa kamati hiyo muhimu ya chama, ila isipokuwa waziri mkuu mhe Pinda na Membe wao wamelipinga vikali pendekezo hilo kwa madai kuwa alitekelezeki!

Hoja yao waheshimiwa hao wawili ni kwamba, kwa muda uliobaki sasa na taratibu za mchakato wa uchaguzi zilivyo, kamati hiyo ya maadili haiwezi kushughulikia mambo ya upelelezi kwa watangaza nia wa nafasi ya urais.

Rai yangu: Mtanzania, kuwa makini na watu unaoenda kuwapa hazina yako. Kama watu hawapo tayari kuchunguzwa ili kupima uadilifu wao wanapoitumikia serikali katika nafasi zao, je watu wa aina hiyo wanastahili kuaminiwa na kukabidhiwa Ikulu?

Note: Private Investigators ni watu ambao wana nafasi, uwezo na fursa ya kupata taarifa yoyote waitakayo. Hivyo inapaswa kamati ya maadili ya chama iyafanyie kazi mapendekezo ya Lowassa ili tuweze kupata mtu sahihi.

Pia, kwa wale wanaoota UKAWA itaingia Ikulu mwezi novemba nawataka mzinduke kutoka usingizini. Rais ajae atatoka CCM na hilo halina mjadala. Jambo la msingi ni kumchagua yupi bora kati ya watangaza nia tulionao sasa.

HKigwangalla: Kama kweli @ELowassa alisingiziwa sababu ya tamaa za Samwel Sitta juu ya u-WM ilikuwaje Rais, Chama na Wabunge wa CCM wakubali atoke?

https://twitter.com/hkigwangalla/status/602855812743241729
 
Last edited by a moderator:
Kwani huu ndiyo mchakato wa kwanza wa kupata wagombea ndani ya CCM?.

Mbona mnataka kutuaminisha kama vile CCM ndiyo inaingia kwenye mchakato wa kuteuwa wagombea wake kwa mara ya kwanza.
 
Hiyo ni janja ya Lowassa, how private investigators atakuwa ameshawaandaa na atawanunua tu ,hiyo haina tofauti na midahalo ambayo huandaliwa na ITV kwa wagombea, wana wa kaskazini wanakuwa wameshamnunua mwendesha mdahalo
 
Kama Lowasa angekuwa mchafu asingependekeza wazo la P I. Membe na Pinda wanajua waliyoyaficha, wachafu kabisa hawafai

Team Lowassa mna matatizo sana, bosi wenu anaandaa wahuni ili aje awaite P.I? hakuna kulala mpaka apigwe chini huyo fisadi papa.
 
Anataka kuturudishe kule kwenye Richmond ambayo ilikuwa na private investigators pia bado tukaingizwa mkenge.
 
haa haa ndani ya ccm wenye uchungu na ccm yao na chama chao wasipozinduka toka usingizini chama chao kimekwisha. mpaka sasa lowwasa ameshateka wajumbe wengi wa chama chao. na hii ni kwa sababu ya noti. na hata hao anaowaita private investigator atawaweka tu mfukoni. bahati nzuri huhitaji elimu kubwa kujua kwamba huyu mh. kajulimbikizia mali.
 
Back
Top Bottom