Kauli ya Mwalimu Nyerere Kuhusu Lowassa:
"Hapa hatuchagui mtu maarufu, tunachagua mtu safi na huyu si safi.Kama unapenda sura yake basi nenda kanywe naye chai. Wengine mnasema aaah ni tuhuma tu. Samuel (Sitta)! Yusuf (Makamba)! Mnasimama hapa mnasema ni tuhuma tuhuma tu! Lakini mtakumbuka mke wa Kaisari alipotuhumiwa kwa ugoni Kaisari akaagiza uchunguzi ufanyike. Uchunguzi ukafanyika na ikabainikakwamba sio kweli. Lakini Kaisari bado akamuacha, akasema mke wa Kaisari hapaswi hata kutuhumiwa. Na sisi hapa Mgombea wetu hapaswi hata kutuhumiwa wakati wapo wengine safi ambao hawana tuhuma. Kama mkimteua huyo mimi sitapiga kampeni. Siko tayari kumsafisha mtu matope halafu ndio nimuombee kura. Hapana kabisa. Huyu mimi najua si msafi na nchi nzima inajua si msafi. Hafai kuwa mgombea wetu."
- Mwl. Julius Nyerere, NEC Dodoma, Juni 1995
Mkuu hii mada inahusianaje na Lowassa kuwa rais?? mbona unaweweseka?
Didi you take time to learn what is written na mleta mada??
Engaruka na urais vinaingilianaje??
You are really an a$$hole
Safari moja huanzisha nyengine. Huo ni muendelezo wa mjadala huu. Sjatoka nje ya mada. Kama post haina jina la Luwatha!, basi nihukumu.
By the way, yote hayo tumeamua kuyatandika due to your noises ( #team_Fisadi ). Mada ilikuwa inaenda vyema, mkaingia wenyewe kuichafua. Mara ooo Rais mtarajiwa, mara ooo nini..., So, piga moyo konde. Mmmelikoroga, now mlinywe Mafisadi wakubwa nyie.
Badala ya kujibu ulichoki'quote, unatoka povu tu. Sasa matuc ya nini hapo?!!
Hope nimekushikeni pabaya! WEZI WOOTE NYIE. Chenge, Lowasa e.t.c, hatuwezi kuwapa nchi. It will be the same to giving a Butcher to a Fox or Hyena.
You've made your Point. Demon!
I am not myopic and stupid as you are
NIna kichwa kizuri sana na naelewa hiyo move yenu ya kudivert whatever everyone says to CCM vs chadema, ilsma vs christian, lowassa vs. member etc
I am way above your game or qualities... in short you have nothing and you are rubbish
Stick to the topic ya magadi soda na issue ya land ownership with 70/30 proportion
Lets cut the ----
Read all my comments, i stick to the game
hayo yanani kuwa rais hayanihusu, I dont see any CCM person kufaa kuwa raisi, but that is not for this thread
mbona wewe mngese sana aisee, huna hata akili kidogo tu ya kujenga hoja mbele ya wanaume?? my son, 12 years old can discuss and make sense umelelewa na nani?? mjomba aliyekua anakulawiti??
Labda raisi wa WAMA
umeishiwa hoja sasa umeanza viroja... you are still young, jifanyie assessment, itakua ngumu sana kwa umri ulionao kuishi kwa raha 5 years from now!! tuna ushahidi wa waliojaribu kufanya uyafanyayo sasa, consult themKwa Kichwa uliyonayo,fujo na matusi uliyonayo, I'm sure utakuwa unasumbuliwa na hii shida hapa chini...........,,,
POLE SANA!
Yaani rasilimali zote zilizokuwepo Tanzania ameamua kuzungumzia magadi tu!! Na huyu ndiye anayetaka kuwa Rais wa Tanzania!!!
Labda raisi wa WAMA
Kwavyovyote kwa lolote EL anatinga ikulu
Unamsema mh. Membe au?[/QUOTE raisi mtarajiwa wa monduli
I Know you are best in insulting people though politically a poor boy who stands supporting belly politics while you forget that your 1st,2nd& more generations to come will suffer for your nonsense involvement in abbiding to fraud. My take, try to see further for you will cease no longer but your generations are up the wrath to comeI am not myopic and stupid as you are
NIna kichwa kizuri sana na naelewa hiyo move yenu ya kudivert whatever everyone says to CCM vs chadema, ilsma vs christian, lowassa vs. member etc
I am way above your game or qualities... in short you have nothing and you are rubbish
Stick to the topic ya magadi soda na issue ya land ownership with 70/30 proportion
Lets cut the ----
Read all my comments, i stick to the game
hayo yanani kuwa rais hayanihusu, I dont see any CCM person kufaa kuwa raisi, but that is not for this thread
mbona wewe mngese sana aisee, huna hata akili kidogo tu ya kujenga hoja mbele ya wanaume?? my son, 12 years old can discuss and make sense umelelewa na nani?? mjomba aliyekua anakulawiti??
YOu got me totally wrong buddyI Know you are best in insulting people though politically a poor boy who stands supporting belly politics while you forget that your 1st,2nd& more generations to come will suffer for your nonsense involvement in abbiding to fraud. My take, try to see further for you will cease no longer but your generations are up the wrath to come
Nimeuliza Swali unafahamu matumizi ya Magadi soda Duniani? Achana na stori za vijiweni!
hata hapo alikuwa apige mkataba ka wa richmond