Lowassa ana bahati sana, sababu Magufuli hafai

Lowassa ana bahati sana, sababu Magufuli hafai

Baada ya kujinadi kukiunganisha chama kufatia mivutano mchakato wa uteuzi; ni dhahiri kwa hili amefeli.
 
Muda wa kampeni bado.Utakapofika mtamsikia kwa usahihi zaidi.kwa sasa msi mjudge
 
Wacha wafu wazikane wenyewe kwa wenyewe.
Ze endi hazi kamu oredi
 
Magufuli hana kosa, wenye kosa ni wale walioenda Chato kumshawishi achukue fomu. Uwaziri wa Ujenzi bado ulikuwa unamtosha na Lowassa angerudia kumteua tu kwenye nafasi hiyo.
 
Lastname

Kuliko utumie nguo mpya yenye kiraka kisicho imara bora uendelee kutumia nguo kuu kuu/ya zamani iliyo nzima.
 
Last edited by a moderator:
rais bora hawezi kutoka ndani ya mfumo wa ccm, atatoka nje ya mfumo wa ccm. huo ndio ukweli. ila mwaka huu jiandaeni kupelekwa sana mahakamani kwa kesi za kusingiziwa, kupigwa sana virungu, kumwagiwa sana maji ya kuwasha na kupigwa risasi na policcm. mwisho wa siku ukawa ndio wanachukua hii nchi. mafuguli is not a potential president kwa tz, hata ukimwangalia utakuta ameona ni zali la mentali tu limetokea wakati mimi nina njaaa, nikaa...... na kuwaacha watu wote wakinishangaaaa katika mitaaa......, unaona kabisa hajiamini na inaonekana hakulengwa ila alikuja kwa bahati mbaya baada ya membe kukatwa na wapinzani wa mkulu. mwaka huu mtalowa.
 
Ninachookiona hapa magufur anashinda October, lowasa kwa sababu zake binafs hatokubali atataka kupindua nchi sasa hapo ndio patakuwa hapatosh ,jaaman tuandae nauli
 
kila mtumia bara bara mwenye gari na asiyekuwa na gari akipita barabani lazima atukane aliye simamia ujenzi wa barabara hizo inasikitisha sana ukimchukuwa mama mjamzito lazima ajifunguliye barabarani ndani ya jiji la dar es salaam mashomo kama mapango bara bara hazina mwaka au miaka 2
kwahiyo unataka kusema kuwa, hizo barabara zinakuwa zimepigwa fungu la kumi hivyo wachina hawana budi ila kujenga kwa kahela walikobakishiwa? kilichopo kwenye makaratasi tofauti na wanachopewa kujengea? au unataka kusema nini? nani wa kulaumiwa sasa?
 
Vigezo ulivyotumia kusema Magufuli hafai havina mashiko kabisa. Cha muhimu hapa tusubiri matokeo ya mechi hapo Octoba,hii ngoma ni kali sana itakuwa vuta nikuvute mpaka dakika za mwisho,ila naamini kabisa atakapotangazwa mshindi atakuwa Magufuli.
 
ni magufuli tu,vibaka wengine! msitufanye watanzania wajinga,leo slaa atajificha wapi?
 
Hakumaanisha kuunganisha chama na mafisadi...hii ni ccm mpya...mafisadi out
 
Very true
Kingunge alimwambia alete suluhu na Lowassa
yeye akampotezea
inaweza kum cost

Hii ni nzuri na inamanufaa ya muda mrefu kwa chama na taifa kuliko kujisubmit kwa wezi.

Safari hii kwa mara ya kwanza CCM inakwenda kampeni ikiwa offensive, chama kinachopambana na ufisadi, alafu wapinzani ndio wanakwenda wakiwa defensive.Hakuna mazingira mazuri kwa kampeni zaidi ya haya.

Hizi msg ndizo watakazokwenda nayo sasa: https://www.youtube.com/watch?v=QQppjgDgaik; hakuna anayeweza kuishinda msg hii na zaidi sana kukishinda chama tawala kikiwa na mazingira ya msg kama hii.
 
Back
Top Bottom