Lowassa amewadondosha waliombeba, yeye Atakuwa Salama?

Lowassa amewadondosha waliombeba, yeye Atakuwa Salama?

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Posts
4,582
Reaction score
2,783
Lowassa alikuwa amebebwa na watu wakawaida, wanasiasa na vyombo vya habari. Alikuwa amewekwa mabegani salama, akajitapa tapa kuwa mwaka huu ni wake. Aliaminika sana kwa vile alikuwa anaonyesha amejiandaa kwenda Ikulu tangu na 1995. Watu na vyombo vya habari vikafanya ushabiki, wakajitoa akili. Inaonyesha alikuwa hajui kwa nini amebebwa. Akajua kubebwa ni kubebwa. Akalala usingizi wa pono.

Akabebwa na hali hii mpaka ilipofika wakati wa maamuzi ya kumtangaza Mh. Magufuli kuwa ndo atasimama kugombea urais ndani ya CCM. Kukatwa kwake kuko wazi sana. Kulikuwa na ukinzani kwake ndani ya chama na kada ya wasomi nje ya chama chake wa kujiadhari na siasa la Lowassa.

Ni katika wakati huo alipopoteza nguvu na tumaini lake mpaka alipopta nguvu mpya ya kumbeba ya UKAWA. Huku akiendelea na siasa zake za makundi na kujitangaza, alikuwa anaonyesha kasi ya 100% kuingia Ikulu.

Akaanza kudondosha waliombeba!!!!

Taarifa zinaonyesha Lowassa amewavunja nguvu watu wengi kutokana na uwezo wake wa kujieleza na kueleza vitu kwa ufasaha. Ameonyesha katika uzinduzi wa kampeni zake kuwa hajajiandaa kuwa rais wa Tanzania. Ameonyesha mikoani akitumia salamu za CCM. Anaonyesha mwili ni wa UKAWA na Roho ni ya CCM. Anashindwa kukana dhamili yake ya CCM.

Imekuwa kama kasumba kwake kuongea sentesi fupi fupi zinazoshindwa kufikisha taarifa kwa watu.

Hii imesababisha watu wengi kumgeuka. Chama chake alichokwenda cha CDM kimemtelekeza kwa sehemu kubwa. Katika ziara zake za mikoani amekuwa akiandamana sana na wale wachache waliokatwa kama yeye kutoka CCM.

Vyombo vya habari vimeanza kushindwa kutoa taarifa za mikutano yake. Inawezekana ni mbinu za kufifisha habari zake kuufikia umma na kuwafumbua. Taarifa huru zinaonyesha baado anahangaika hata wakati mwingine kujisahau kam yuko UKAWA. Hii ni shida.

Idara za habari za vyama vinavyo unga UKAWA havitoi taarifa zake. Wamebaki watu baki kuleta picha za mikutano yake huko anakozunguka. Kuna kitu kuwa ametuangusha!!! Anatumia salamu za CCM katika mikutano yake. Nani ataandika haya zaidi ya kulaumu waliomleta na kumtetea?

Alitangaza kuleta watu maarufu maarufu ndani ya UKAWA, sasa inaonyesha analeta waliopita katika mikono ya kukataliwa kama yeye kule CCM.

Nimeona sasa anachangisha michango ya kusaidia kampeni. Wenye nazo wamesepa. Hawaoni kama jamaa atapata walichotaka kutoka katika safari yake.

Ukweli amewadondosha!!!

Swali la kujiuliza ni kuwa kama wamewadondosha waliombeba yeye atakuwa salama katika uchaguzu huu?

The Gaza
 
we wasema...tafuta lingine...tunamtaka hivyo hivyo na yote uliyoongea hapo
 
Ccm wameshatudondosha sana tu acha lowasa kupitia ukawa nae utudondoshepo japo kidogo mwe!
 
Nimesoma hadi mwisho sijaona alichoandika. Inaonyesha ndio kashikishwa mgao wa Kampeni ukapandisha andasi akaandika bila kutumia akili
 
Nafuu aliyeondoka kuliko aliyebaki humo,hakuna siri tena ndani ya CCM,pangeni mikakati yenu ya kilaghai na habari nje nje muda wowote.
 
Sidhani kama watakuelewa....!
 
Jina unalotumia tu inatosha kujua wewe mtu wa aina gani, una level gani ya upeo wa kufikiri na umegubikwa na utashi upi, kwa maisha mbele giza, pole sana mkuu sio wewe tatizo mifumo mlio zaliwa na kukulia
 
kati ya wato hoja ambao CCM inawaamini na huyu nae yumo.... shame.. umeongea pumba tupu hamna cha maan chochote ulichosema...
 
Naona hata Karamagi naye kausoma upepo kakubali yaishe make anaona kabisa kigori wao hari inazidi kufifia ..mwenyewe nimeshangaa anachangisha pesa wakati alihaidi kujigharamia mwenyewe ..hatareeee!
 
Umeongea kweli tupu mkuu, nasi tutamdondosha zaidi ya alivyodondoshwa na waliompeleka na kumpokea huko UKIWA!
 
gaza and israel wewe ni kipofu tena yule aliyezungumzwa na Mbatia, yaani summun;bukmun;um-yun...lowasa anabebwa mpaka sasa na atabebwa mpaka kieleweke. mabadiliko lowassa lowassa mabadiliko....tanzania bila ccm inawezekana.
 
Ukipofu wangu hauwezi kufanya kukosa akili hata za kufikiri kama wewe. Kwa vile Mbatia alisema unaona kama agizo la Mungu.

Jaribu kutumia akili zako hata dk 1 tu utajua kama mimi.
gaza and israel wewe ni kipofu tena yule aliyezungumzwa na Mbatia, yaani summun;bukmun;um-yun...lowasa anabebwa mpaka sasa na atabebwa mpaka kieleweke. mabadiliko lowassa lowassa mabadiliko....tanzania bila ccm inawezekana.
 
Kweli siasa zimefanya vijana na wazee pia wasiwe wanawaza. Kama hali ndo hii ndugu yangu umekwisha.

Kwa hiyo we unafauta nisichofuata au tunapisha mitazamo katika tunachofuata?
Jina unalotumia tu inatosha kujua wewe mtu wa aina gani, una level gani ya upeo wa kufikiri na umegubikwa na utashi upi, kwa maisha mbele giza, pole sana mkuu sio wewe tatizo mifumo mlio zaliwa na kukulia
 
najua unajua ki-ccm nami najua ki-ukawa. hivyo tuko tofauti na tathmini yako haina mashiko kwetu.
Ukipofu wangu hauwezi kufanya kukosa akili hata za kufikiri kama wewe. Kwa vile Mbatia alisema unaona kama agizo la Mungu.

Jaribu kutumia akili zako hata dk 1 tu utajua kama mimi.
 
maneno muachieni mzaramo,mmakonde na mkwere
lowassa yupo kikazi zaidi
 
Si wote wanaompigia makofi Lowassa ni UKAWA na hivyo hivyo CCM. Ni kuwa na fikra zilizopoza kama hutaki kusikia ya wengine.
najua unajua ki-ccm nami najua ki-ukawa. hivyo tuko tofauti na tathmini yako haina mashiko kwetu.
 
Back
Top Bottom