Lowassa amesaidia kupungua kwa kampeni za uhasama

Lowassa amesaidia kupungua kwa kampeni za uhasama

EasyFit

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Posts
1,269
Reaction score
1,082
Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni.

Ujio wa Lowassa upande wa upinzani umesaidia sana kuondoa siasa za uhasama tulizo zoea kuziona wakati wa kampeni huko nyuma.

Kipindi kama hiki tulizoea kusikia polisi wakiwashikilia wafuasi au viongozi wa vyama vya upinzani kwa makosa madogo madogo sana yakiwemo ya kuzidisha muda wa kampeni kwa dk 5 tu au kwa kuandamana baada ya mkutano.

Pongezi pia kwa jeshi la polisi kwa kupunguza matumizi ya mabomu yasiyo ya lazima wakati huu wa kampeni.

Haya matukio kama yapo ni machache sana.

Binafsi sielewi sababu kuu ni nini, ila inawezekana ni ustaarabu wa mgombea wa Ukawa kwa tiketi ya Chadema Lowassa kutojihusisha binafsi kujibizana na mahasimu wake.

Shukrani kwa vyama vyote, vyombo vya dola na serikali kwa ujumla tuelewe hii nchi ni yetu sote.
 
Ameongeza ufisadi kwenye kampeni na vyama vya upinzani.
 
Lowass ni mtu mkubwa sana t.z na alikua mkuu wa usalama taifa na pia anafahamika tz na nje ya tz kwahiyo dar ningum
 
huwezi kupendwa na kila mtu,ila ccm inachukiwa na kila mtu ila saab ya ulaji mnajitoa ufahamu.
 
Tangu lini watu wa kibosho mkawa na akili badala yake mtaendelea kushabikia mafisadi yenu.

M@vi yako Huna adabu gamba ww shwainnnnnnnnn
 
Lowassa alishasema hataki siasa za fujo... Yeye ni hoja kwa hoja
 
Ni kweli mkuu anajua siri nyingi sana za serikali angeweza kuzimwaga hadharani ili wapiga kura waichukie CCM lakini wala yuko tulivu kabisa namshukuru zaidi mshauri wake na chama chake.
 
Back
Top Bottom