Lowassa aachwe kwa sababu zifuatazo

Lowassa aachwe kwa sababu zifuatazo

BOB LUSE

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Posts
3,778
Reaction score
3,321
Mti wenye matunda Mazuri ndio unaorushiwa Mawe, watuhumiwa kibao wamepitishwa kwenye kula za maoni na haohao wanaomnyooshea vidole EL.

Kinachowasumbua ni chuki binafsi kwakuwa LOWASA ni kipenzi cha watu kwa mujibu wa kura za maoni na kwakuwa kahamia UPINZANI.

Angepitishwa CCM Huyo Hans Polepole usingemsikia akibweka,angeufyata.

Let EL realise his Dreams. kuna matajiri wakina Ridhwan hakuna anayewasema,is double standard
 
Mti wenye matunda Mazuri ndio unaorushiwa Mawe, watuhumiwa kibao wamepitishwa kwenye kula za maoni na haohao wanaomnyooshea vidole EL.kinachowasumbua ni chuki binafsi kwakuwa LOWASA ni kipenzi cha watu kwa mujibu wa kura za maoni na kwakuwa kahamia UPINZANI.Angepitishwa CCM Huyo Hans Polepole usingemsikia akibweka,angeufyata.Let EL realise his Dreams. kuna matajiri wakina Ridhwan hakuna anayewasema,is double standard

Kweli kabisa!
 
Pumzika salama C.C.M, tulikupenda sana, lakn Rushwa na ufisadi viliwapenda zaidi, mlikuja kwa KIJANI na mnarudi kwa MANJANO, NYUNDO tutatumia kugongelea JENEZA lako na JEMBE tutatumia kufukia KABURI lako! MUNGU ibariki CHADEMA MUNGU ibariki Tanzania, C.C.M PUMZIKA KWA AMANI, PEOPLES POWER LOWASSA POWER,
 
Ebu nikimbusheni wadai hivi Lowasa hakuwahi kuteuliwa kuwa waziri kwenye serkali ya mhs. Mkapa wakati huo mwalimu akiwa hai ?Kama jibu ni ndiyo aliruhisi vipi mtu fisadi kuchukua wadhifa wa uwaziri?Ccm iache kumuandama Lowasa kwa hoja ambazo hazina mashiko.
 
Mbona nilichokipost kimefutwa nikwamba kuna wanao ingilia na kuzuia mawzo ya watu humu
 
Kilicho achwa ni Kichwa cha habari tu kwamba lowasa aachwe agombee kwasababu zifuatazo habari yenyewe imefutwa!!!!! Kumbe jf ndio pako hivi
 
Mtaji wa siasa za Tanzania ni watu, na Lowassa anao wa kutosha. Bye bye CCM, mtakuwa wapinzani dhaifu sana
 
Mti wenye matunda Mazuri ndio unaorushiwa Mawe, watuhumiwa kibao wamepitishwa kwenye kura za maoni na haohao wanaomnyooshea vidole EL.kinachowasumbua ni chuki binafsi kwakuwa LOWASA ni kipenzi cha watu kwa mujibu wa kura za maoni na kwakuwa kahamia UPINZANI.Angepitishwa CCM Huyo Hans Polepole usingemsikia akibweka,angeufyata.Let EL realise his Dreams. kuna matajiri wakina Ridhwan hakuna anayewasema,is double standard

Hii hali ni ya kawaida kabisa BOB LUSE dola yoyote inapoanguka, lazima wanufaika wote na huo mfumo watapetape. Bado tutasikia na kushuhudia mengi zaidi.
 
Last edited by a moderator:
Mti wenye matunda Mazuri ndio unaorushiwa Mawe, watuhumiwa kibao wamepitishwa kwenye kula za maoni na haohao wanaomnyooshea vidole EL.kinachowasumbua ni chuki binafsi kwakuwa LOWASA ni kipenzi cha watu kwa mujibu wa kura za maoni na kwakuwa kahamia UPINZANI.Angepitishwa CCM Huyo Hans Polepole usingemsikia akibweka,angeufyata.Let EL realise his Dreams. kuna matajiri wakina Ridhwan hakuna anayewasema,is double standard

Wewe Kiswahili hukijuwi unataka kuandika Kingereza, kwanza jifunze Kiswahili.
 
Back
Top Bottom