Hb wa Ilala
JF-Expert Member
- Sep 23, 2015
- 1,190
- 1,217
Nimesikia sana hii concept ya love on first sight lakini kihualisia haipo, huwezi kumpenda mtu unapomuona mara ya kwanza zile huwa ni tamaa.Love Is Learned.
Wewe jamaa umepatwa na JF bila shaka maana nionavyo una uraibu/uteja wa JF.Nmeskia sana hii Concept Ya love on first sight Lakini kihualisia haipo,huwezi kumpenda mtu unapomuona mara Ya kwanza zile huwa ni Tamaa..Love Is Learned!
..nashukuru kwa Prove kuwa haipo mkuu [emoji23]Wewe jamaa umepatwa na JF bila shaka maana nionavyo una uraibu/uteja wa JF.
Tahadhari.
Utachuja mapema kwa siku nyuzi kibao.
..Alafu ndugu this is a Forum,sehemu Ya kuweka mawazo Ila kama wee unaona ni uwanja wa kutafuta sifa bhas wee ndo utakuwa umepatwa bottom Line..nashukuru kwa Prove kuwa haipo mkuu [emoji23]
Wapo wengi tuWewe jamaa umepatwa na JF bila shaka maana nionavyo una uraibu/uteja wa JF.
Tahadhari.
Utachuja mapema kwa siku nyuzi kibao.
..Kweli Kabisa YaanWapo wengi tu