Looking for Future Hubby

kunguni wa ulaya

JF-Expert Member
Mar 16, 2014
4,117
2,000
I'm Edith, nina miaka 26.
I have a degree
Natafuta mume WA kunioa.
Mwanaume WA until miaka 35-40.
Aliyeko serious ani pm.
00eaa3cb4369b53ea82f73ffbe5070aa.jpg

 

mojave

JF-Expert Member
Apr 30, 2016
5,543
2,000
hamna mwanamke alye srias kutafuta mwanaume humu jf
Kweli kabisa mkuu, khari mbaya sana ndo maana watu wanakuja kwa gia ya mume! Wataishia kwenye mizinga na kutafutiana visa ili waachane.

Na wameshausoma mchezo kwamba walimu ni marketable ko kila anaekuja na uzi ni mwalimu.
 

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Oct 14, 2013
3,401
2,000
h
I'm Edith, nina miaka 26.
I have a degree
Natafuta mume WA kunioa.
Mwanaume WA until miaka 35-40.
Aliyeko serious ani pm.

hizi fursa zingine zingenikuta ujanani sijui tu ingekuwaje,any way kila la kheri bidada
wakati wa ujana wangu akina miss chagga na madam B walikuwa hawatoi ofa kama hizi
 

Root

JF-Expert Member
Jan 23, 2012
38,835
2,000
Kafate hiyo degree ikuoe
eti nina degree khaaa

Inaonesha we ni bomu sana yaani mtaani kwenu
Kanisani
Kijijni hakuna hadi wewe ndio unajitongozesha
 

M CM

JF-Expert Member
Nov 25, 2012
2,454
2,000
I'm Edith, nina miaka 26.
I have a degree
Natafuta mume WA kunioa.
Mwanaume WA until miaka 35-40.
Aliyeko serious ani pm.
Bila shaka hapo taget yako ni mume wa mwanamke mwenzio maana huo umri mmmh. Au unatafuta aliyekaribia kustaafu ili ule pensions na dogo dogo mwenzako
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom