Looking for Computer accessories Distributor/Wholeseller


J

JB

Member
Joined
Jul 28, 2009
Messages
12
Likes
0
Points
0
J

JB

Member
Joined Jul 28, 2009
12 0 0
Hi wadau,

Nina biashara yangu ya kuuza computer accessories mikoani (Out of DAR) na nahitaji serious and reliable distibutor/whoseller atakayeweza kuniuzia "mzigo" kwa bei nzuri ili na mimi niweze kufanya resell.

Tafadhali tuwasiliane
 
SHAROBALO

SHAROBALO

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
777
Likes
101
Points
60
SHAROBALO

SHAROBALO

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2011
777 101 60
Mkuu ni PM nikupe mchongo
 
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,846
Likes
56
Points
145
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,846 56 145
nimeona kama mail yako imeingia kwenye hyo mail yangu lakini nimekwenda cheki sijaiona ni pm nikupe mzigo
 
J

JB

Member
Joined
Jul 28, 2009
Messages
12
Likes
0
Points
0
J

JB

Member
Joined Jul 28, 2009
12 0 0
Mkuu Chomete nimekutumia email, please check your yahoo mailbox
 

Forum statistics

Threads 1,213,802
Members 462,292
Posts 28,490,656