LIVE:Kilimanjaro Stars VS Burundi From Kampala-Uganda


WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
Wakuu,

Leo kwa mara nyingine tena tunaingia uwanjani kupambana na Timu ya Taifa Burundi katika mwendelezo wa michuano ya Challenge,na lengo ni moja tu kuhakikisha kwamba tunashinda mchezo huo ili kuwa Timu ya pili Kutinga hatua ya Robo fainali ya michuano hiyo.

Mchezo wa leo ni mgumu na hasa ikizingatiwa kwamba Burundi sio Timu ya Kubeza kwa sababu tayari wao ndio wanaoongoza kwenye kundi letu ingawa ni kwa tofauti na magoli ya kufungwa,tutajitahidi kuwaletea moja kwa moja michuano hii kwa siku ya leo kwa wale ambao watakuwa hawako kwenye TV wala redio.

lakini kwa wale wenye Tv TBC inarusha moja kwa moja michuano hiyo kutoka Kampala bila ushirika na Tv yoyote ile,lkini pia Kenya Broadcasting Co-oparation (KBC) ya Kenya,na Uganda Broadcasting Co-oparation (UBC) wanaonesha LIVE pamoja na Super Sport 9 East,Lakini kwa Redio kuna TBC Taifa,Kiss FM na Redio Free Africa Masafa ya kati.

Tuiombee Kilimanjaro Stars Ushindi..........Makoye Matale,Concrete,Bujibuji na Wengineo twende kazi sasa....
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
Nasubiri wafike Fainali nione kama ntakuwa na uwezo natoka hapa Kaisho-Murongo-Kikagati -Mbarara huyo Kampala
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
Nasubiri wafike Fainali nione kama ntakuwa na uwezo natoka hapa Kaisho-Murongo-Kikagati -Mbarara huyo Kampala
Hicho ndicho tunachooembea sisi sote ili walau tupate nafasi ya kurudi tena huku,leo mimi na kundi langu tumebahtika kuja huku asubuhi tulileta biashara yetu ya dhahabu kutoka huko Nyarugsu Geita sasa nimeona niingie uwanjani niangalie ka sababu mechi ya leo ni kali.

lakini yote kwa yote tumeshajipanga huko nyumbani kwetu wachimbaji wengi san tunawasha magari yetu tunapitia BK na kuja kwenye fainali,lakini hiyo ni nkama tu tutaingia Fainali ya mashindano haya Mkuu,na ikiwezekana tutapeana namba ili tukupitie hapo BK,au kama uko Kaisho maana yake ni kwamba tunakutana pale Kyaka sijui mkuu unasemaje?
 
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,478
Likes
11
Points
135
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,478 11 135
ball control poor, blind pass good, cordination fair, goolkeeping excellent, striking moderate, foul play best.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Kila lililo la kheri Kili Stars...tunawasubiria robo fainali na nusu fainali mpira utakuwa mzuri sana maana kuna team nzuri sana na viwango juu kuliko mwaka jana
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,225
Likes
884
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,225 884 280
uwanja mbovu kinoma, km ulishawahi cheza mpira utaelewa, naona penati sasa inaelekezwa kwetu
 
N

NOAH 2012

New Member
Joined
Nov 27, 2012
Messages
1
Likes
0
Points
0
N

NOAH 2012

New Member
Joined Nov 27, 2012
1 0 0
Tumefungwa lakini vijana wamejitahidi kucheza mpira
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,120
Likes
4,277
Points
280
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,120 4,277 280
Sikupenda uchezeshaji wa refa, nadhani alikuwa upande wa burundi, ona walivomfanya kazi moto nk
 
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,365
Likes
1,934
Points
280
Age
38
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,365 1,934 280
Naona warundi wametuchakaza vibaya sana!
 
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
2,900
Likes
29
Points
145
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
2,900 29 145
Ngapi? Unaona au umesikia?
Kilimanjaro Stars 0 - Burundi 1
Goli limefungwa kwa njia ya penati baada ya Shomali Kapombe kumchezea ndivyo sivyo ndani ya 18 Suleman Ndikumana mshambuliaji wa Timu ya Burundi
 
Globu

Globu

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
8,059
Likes
274
Points
180
Globu

Globu

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
8,059 274 180
Tanganyika ndembendembe. Kichwa cha mental.
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
Hicho ndicho tunachooembea sisi sote ili walau tupate nafasi ya kurudi tena huku,leo mimi na kundi langu tumebahtika kuja huku asubuhi tulileta biashara yetu ya dhahabu kutoka huko Nyarugsu Geita sasa nimeona niingie uwanjani niangalie ka sababu mechi ya leo ni kali.

lakini yote kwa yote tumeshajipanga huko nyumbani kwetu wachimbaji wengi san tunawasha magari yetu tunapitia BK na kuja kwenye fainali,lakini hiyo ni nkama tu tutaingia Fainali ya mashindano haya Mkuu,na ikiwezekana tutapeana namba ili tukupitie hapo BK,au kama uko Kaisho maana yake ni kwamba tunakutana pale Kyaka sijui mkuu unasemaje?
Kyaka mbali kutoka kaisho, mie ni fasta dkk 20 nipo border ya uganda kutoka kaisho
 
lutayega

lutayega

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
1,252
Likes
89
Points
145
lutayega

lutayega

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
1,252 89 145
wakuu mechi itakuwa saa ngapi
 

Forum statistics

Threads 1,239,208
Members 476,441
Posts 29,345,725