LIST YA WASANII AMBAO HAWAPO KISANII


johnsonmgaya

johnsonmgaya

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
2,795
Likes
3,616
Points
280
johnsonmgaya

johnsonmgaya

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
2,795 3,616 280
habari za wiki end
poleni na uchovu wa gwaride la uhuru day

Naleta mada tushirikiane kuweka list ya mastaa ambao hawapo kistaa ie hawapendezi japo wanavaa, hawana mvuto wa kicelebrity,
list yangu
1. BENPOL
2.NIKKI WA PILI
3.20%
4.SHETTA
5. Gnako
6.jose mtambo

NB.maoni yangu tu
karibu weka list yako
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,870
Likes
15,431
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,870 15,431 280
Kwahiyo unataka kila msanii
-Apige wave na Superblack Kichwani.
-Avae Supra na Midosho mingine ya mirangi rangi.
-Apake poda na kupiga mikorogo
-Ajichore mitatuu kibao na kuvaa miereni.
-Apige micheni kibao shingoni na mikononi.

Asipofanya Hivyo Huyo sio Msanii kwa mujibu wako?
 
johnsonmgaya

johnsonmgaya

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
2,795
Likes
3,616
Points
280
johnsonmgaya

johnsonmgaya

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
2,795 3,616 280
Kwahiyo unataka kila msanii
-Apige wave na Superblack Kichwani.
-Avae Supra na Midosho mingine ya mirangi rangi.
-Apake poda na kupiga mikorogo
-Ajichore mitatuu kibao na kuvaa miereni.
-Apige micheni kibao shingoni na mikononi.

Asipofanya Hivyo Huyo sio Msanii kwa mujibu wako?
No usipotoshe mada
alikiba hana tatu hata moja mwilini lakini amekataa kisanii.
maana yangu msanii anatakiwa ukimuona tu ujue huyu ni nani.
mtu kama benpol ni kama muimba kwaya huwez jua kaz yake mpaka uulize kama ni mgeni hapa bongo.
Nikki wa pili amekaa kisomi so anapendeza akifanya kaz ofcini
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
21,307
Likes
22,450
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
21,307 22,450 280
Oeni jamani, matangazo ya wasaka ndoa yamekuwa mengi!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,870
Likes
15,431
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,870 15,431 280
No usipotoshe mada
alikiba hana tatu hata moja mwilini lakini amekataa kisanii.
maana yangu msanii anatakiwa ukimuona tu ujue huyu ni nani.
mtu kama benpol ni kama muimba kwaya huwez jua kaz yake mpaka uulize kama ni mgeni hapa bongo.
Nikki wa pili amekaa kisomi so anapendeza akifanya kaz ofcini
Huo ni Mtizamo wako mie nikimwona Alikiba siwezi jua kama ni msanii labda ninaweza nikamfananisha na wale jamaa wa The Gods Must be Crazy...Samahani Lakini.
 
johnsonmgaya

johnsonmgaya

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
2,795
Likes
3,616
Points
280
johnsonmgaya

johnsonmgaya

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
2,795 3,616 280
Huo ni Mtizamo wako mie nikimwona Alikiba siwezi jua kama ni msanii labda ninaweza nikamfananisha na wale jamaa wa The Gods Must be Crazy...Samahani Lakini.
Teh teh teh kwani hujui kama wale pia ni mastaa? Anyway kila mtu anamtazamo wake na wala cjafanya bias yyte
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,870
Likes
15,431
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,870 15,431 280
Teh teh teh kwani hujui kama wale pia ni mastaa? Anyway kila mtu anamtazamo wake na wala cjafanya bias yyte
Ni Mastars lakini wamekaa kama walugaluga na si kistar.
 

Forum statistics

Threads 1,274,858
Members 490,833
Posts 30,526,190