Cherenganya
JF-Expert Member
- Jan 21, 2018
- 2,309
- 1,787
Nilifikiri utasema si unamiona MembeMwambe aliingia CHADEMA mwaka gani? Asije kurubuniwa na CCM. Watu wa Kusini siwaamini. Hawana msimamo thabit. Tumeona mwaka jana ktk korosho.
Nilifikiri utasema si unamiona MembeMwambe aliingia CHADEMA mwaka gani? Asije kurubuniwa na CCM. Watu wa Kusini siwaamini. Hawana msimamo thabit. Tumeona mwaka jana ktk korosho.
Ndo kidume chenu! Wasaliti wakubwa!
Mwambe aliingia CHADEMA mwaka gani? Asije kurubuniwa na CCM. Watu wa Kusini siwaamini. Hawana msimamo thabit. Tumeona mwaka jana ktk korosho.
Nami nasubiri jibu la swali hiliMwambe aliingia CHADEMA mwaka gani? Asije kurubuniwa na CCM. Watu wa Kusini siwaamini. Hawana msimamo thabit. Tumeona mwaka jana ktk korosho.