Liquid protector ni utapeli

Liquid protector ni utapeli

Kuna siku nlikuwa mitaa ya kko
Nkaona jamaa wanatangaza, wanasema wanaweka hiyo liquid protector wanasema Sim haipati scratch sjui Sim ikianguka haivunjiki
Nkamwambiaaa ehehh waniwekee ila sharti moja wakishaweka ila Vifaa vyao navishika, na Sim naiangusha ikivunjika siwarudishi
Jamaa waligwayaaaa
Nkamwambia kwann wakitangaza wanasema Sim ikianguka haivunjiki, si waitoe hyo kipengele kuliko kuwadanganyaa watu....

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Liquid inazuiya simu isikwanguke tu. Nakushauri uweke zote liquid na kioo mkuu
Wadau yamenikuta wakati nipo kwenye harakati zangu nikakutana na jamaa wakisifia skilini protector sinikaingia mkenge wakatoa ile yakioo wakamwagia tumaji wakaweka kwenye mkebe unavitaa taa hivi wakasema tayari hapo hakivunjiki dah!!

Nafika home imedondoka kioo kwishaaa kweli jamaa wamenitia hasara nimeona nishee ambao bado hamja weka msijaribu wizi mtupu.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ume andika nini sa apa
Kote huko mnatafuta nini lakini,kwanini mambo mengine msiyaache yapite tu,Mimi nimepisha mambo mengi sana,sijaoa kwa kuwa sitaki headache, sigongi mademu kwa kuwa ni lazima pesa itumike na pesa ni ngumu kupatikana,pia maswala ya ukimwi ndo kabisa,nikasema nitaishi hivi bila kugongana mpaka maisha yangu yote,na sijafa wala nini nipo tu,sijui kwenda kusali napo nilisema kwa kuwa sielewi walimu wetu wanayofundisha na simjui nani ni muongo nani ni mkweli,bola nisi sali,na huko mbeleni mungu akiuliza kwanini nilikuwa sisali jibu rahisi tu sikuelewa katika hawa walimu na madhehebu yao yupi alikuwa mkweli,na ulituonya tujihadhari na manabii wa uongo,kuhusu kuwa na watoto,watu watu na ndugu wameniseeema weeee lakini masikio nimetia pamba,yanini kuzaa kwa ajili ya kuwafurahisha watu wengine ila hali wewe ndo utahitajika kutunza na kusomesha,na sitaki kuwa na mtoto kisha nishindwe kumpeleka shule,na nikaja nimehatarisha Tanzania yangu kwa kumzaa mkabaji,kunyoa nywele ndo kabisa Mimi mpaka Leo bado na nyoa kwa wale vinyozi wa miembeni,na sitaki kuumiza kichwa sijui fashion mi upara tu ndo nilivyojichagulia,maisha ni kupanga na kupanga ni kuchagua,simu niliyoamua kutumia maishani mwangu ni teckno waache waseme potelea mbali,chupi sivai yanini kuvaa chupi na wakati napenda kuwa free,na Niko kwenye free country, ingawa watu wanasema siku kamptura yangu ikija kuchanika kwa bahati mbaya nitaumbuka,nangoja mpaka siku Huyo ifike,niumbuke kisha siku hiyo itapita na nitaendelea na mtindo wangu huu,ila chupi noo,kuhusu mziki ndani halo ndo nacheka sana ninunue mziki wa nini,kwanza mtangazaji yeye ni kama nani aniwekee wimbo ambao Mimi sijaupenda wala kuuchagua niusikilize,au kusikiliza taarifa ya habari,MTU anayependa kusikiliza mambo ya watu nyie mnamuitaje huko kwenu,sijui mnamuita mmbeya,au mdadisi,Mimi sipendi jina lolote kati ya hayo,so mnisamehe

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Weka Liquid kisha malizia na Protector ya kawaida,sio uweke liquid halafu uanze dharau protector za glass lazima uje siku moja uanze kulia lia.
 
Weka Liquid kisha malizia na Protector ya kawaida,sio uweke liquid halafu uanze dharau protector za glass lazima uje siku moja uanze kulia lia.
Sasa kama mmeshasema hiyo liquid haizuii kioo kupasuka ila kazi yake ni kuzuia kioo kisikwaruzike, kuna haja gani ya kuweka liquid halafu tena uweke glass protector? Hapo si utakua unaingia gharama mara mbili wakati tatizo unalotatua ni lile lile?
 
Sasa kama mmeshasema hiyo liquid haizuii kioo kupasuka ila kazi yake ni kuzuia kioo kisikwaruzike, kuna haja gani ya kuweka liquid halafu tena uweke glass protector? Hapo si utakua unaingia gharama mara mbili wakati tatizo unalotatua ni lile lile?
ukiweka liquid unakua umeimarisha kioo cha simu yako,simu iliyowekwa liquid uimara wake si sawa na wa simu ambayo haijawekwa,unashauriwa uweke protector ya juu ili kuongeza uimara wa kioo chako.

nadhani umeshashuhudia simu zikivunjika viooo baada ya kudondoka na angali zilikua na protector,kwa mazingira ya namna hyo ikitokea simu imewekwa liquid + protector ya kawaida,hiyo simu kuvunjika kiooo ni ngumu sana labda ipige mshindo wa maana ila vimshndo vya kawaida,simu haitovunjika kioo.

Yote kwa Yote Liquid ni Ya muhimu,msi idharau.
 
Back
Top Bottom