Lipustikina kipodozi haviondoi uchafu

Tabutupu

JF-Expert Member
Nov 26, 2010
12,024
2,000
Mdada anapiga kipodozi , anajikarabati hadi anajiharibu, lakini bado anatoa harufu.
Ivi inakuaje??.
 

Safety last

JF-Expert Member
Mar 24, 2011
4,232
2,000
Halafu kuna mavipodozi wakipaka mm huwa natapikaga!si waoge tu wajipake Rays au Vaseline mbona watapendeza tu.
 

Tabutupu

JF-Expert Member
Nov 26, 2010
12,024
2,000
Halafu kuna mavipodozi wakipaka mm huwa natapikaga!si waoge tu wajipake Rays au Vaseline mbona watapendeza tu.

Na mi nawashangaa, unajua wangekua wanatuuliza wanaume tungewapa bonge la ushauri. mwingine utakuta ni mweusi kama mie hapa lakini kaweka pinki mdomoni, tena kapaka tu bila hata ujuzi wowote, kucha ndefu kama za kware kapaka rangi nyekundu hata bila utaratibu. jamani huo si uchafu kabisa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom