Lipumba hana Kesi ya kujibu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lipumba hana Kesi ya kujibu

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mwanjelwa, Jan 29, 2010.

  1. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 961
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Habari kutoka ndani ya jopo la waamuaji wa kesi ya Liyumba zinasema kwamba Lipumba hana kesi ya kujibu. Hii ilikuwa inategemewa kama ilivyo kesi ya Mramba and company.
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,472
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Check ur facts mazee.
     
  3. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,304
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sijakuelewa!!! anza upya mkuu
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    Jan 29, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,203
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Lipumba au Liyumba? Na kwa nini hana kesi ya kujibu kama ni yeye Liyumba? Kama ni "Lipumba" sijawahi kusikia kama ana kesi yoyote!
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,498
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    kesi ipi hiyo?
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 5,122
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    Anamaanisha Liyumba.
     
  7. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 961
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    Yes mkuu. Imerekebishwa already
     
  8. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,741
    Likes Received: 3,178
    Trophy Points: 280
    What??????
     
  9. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,504
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    siku zote niliamini kuwa hatimaye ataachiwa huru!

    kwa mtu yoyote anayejua corporate governance, hahitaji hata wakili kushunda kesi alyoshitakiwa liyumba au akina mramba, watashinda tu. kumbuka naibu gavana alivyojiumauma katika ushahidi wake.

    mawakili wa liyumba wanacheza na tricks za corporate governance tu
     
  10. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2010
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nauliza swali:


    Katika marekebisho ya sheria kumi na tatu yaliyopitishwa na bunge, aliyoyafanya State Attoney hakuna sgeria zitakazowabana wahujumu uchumi hawa wa kesi ya BOT na EPA pia akina mRamba.??

    Mwenye uelewa hapo JF
     
Loading...