Lipumba akiri kumsaidia Kikwete Uchaguzi 2010

Lipumba akiri kumsaidia Kikwete Uchaguzi 2010

Status
Not open for further replies.
Kauli hii ya Lipumba ni ushahidi tosha kuwa haiwezekani kupatikana kwa manufaa yeyote ya maana kwa watu wa dini moja, eti kwa sababu raisi au watawala wa nchi ni wa dini hiyo.
Hata hii nchi apewe Sheikh Ilunga au Ponda au Basaleh awe raisi, tusitarajie kuwa ndio itakuwa pepo kwa waislamu. Hakuna atakachoweza kufanya zaidi ya Kikwete alivyofanya. Kama waislamu au wakristo wanataka waneemeke kutokana na utawala wa nchi, basi wachangue kiongozi mwenye uchungu na nchi hii, bila kujali imani yake.
Matatizo ya elimu duni, afya duni, barabara duni, usalama duni, kipato duni na mengine yote hayawapati waislamu tu, yanamla kila mmoja wetu.
Kwani Lipumba alitarajia Kikwete angejenda barabara, na shule na mahakama, na hospitali za waislamu peke yao? Kwani yeye anatarajia kuwa siku akiwa raisi atafanya hivyo? Anaposema waislamu wanaishi kama daraja la nne anamaanisha kuna ubaguzi mashuleni, mahospitalini, barabarani, mahakamani nk kwamba kama wewe ni muislamu kuna huduma unazuiwa kupata?
Kama ni kuteseka tunateseka wote tu, na kama kuna lolote linalowezwa kufanywa na dini basi ni kuhamasisha waumini wake wafanye bidii kujitafutia maendeleo, na kuisaidia na kuikosoa serikali pale inapobidi. Hayo ndiyo yanayofanyika na dini Tanzania, lakini kwa kauli na uhamasishaji wa watu kama akina Lipumba, siku hizi tunashuhudia dini zikihamasisha uhasama dhidi ya dini nyingine kwa mwamvuli wa siasa.
Mwaka 2015 sio mbali..., tutashuhudia kama huyo akina Lipumba wanamtaka akiingia madarakani ataweza kweli kutengeneza madaraja kwa wananchi kwa misingi ya dini, na kama ataweza kuwaweka waislamu katika hilo daraja la kwanza...

Umeeleza vizuri sana ukweli wa mambo yalivyo! Mara chache unapata mchangiaji anaongea pointi na kwa ufasaha wa hali kama ulivyofanya kwenye bandiko lako hili.
 
Naona uprofesa na usomi wa Lipumba unapotea taratibu. Ni vigumu kuamini mtu kama Lipumba anaweza kutumiwa kama ngazi kiasi hiki na anakiri kabisa hadharani. Wapinzani wa ukweli Tanzania wana kazi ngumu sana kwa sababu ya hawa akina Lipumba wanaojifanya nao ni wapinzani kumbe wako upande wa serikali.
 
Mmh, kweli mwenyekiti wa cuf anadiriki kuzungumza uchafu kama huu, na bado anadunda tu, kweli jk ni dhaifu na mdini pia! Serikali ilipaswa imkamate na kumfikisha kwenye vyombo vya dola! Kweli ccm yetu must go mwaka 2015!
 
Hakika haya ni mapya kabisa hadi nywele zinasisimuka. Yaani aliikwenda ILA alikuwa tayari ananua mbinu chafu aliyotumia yy ma jakaya. LeoHii jakaya skis.bia ni mdini anasema ni uchochezi. Habari main a wahusika waipelelke katika.agazeti ili kila mtan,snow ajionee ninamna gani jk ni mdini akishirikiana ma cuf. Kwa mtazamo wangu,upo uwezekano mkubwa 2015 ccm wakiona maji marefu watawaunga mkono cuf aibu sana
 
Kwanza lipumba hata hakubaliki kwenye jamii ya kiislamu kusema amemwokoa kikwete ni ndoto ya mchana
hapa unadanganya JF, watu wanakuambia video wanayo halafu wewe unabisha kirahi tu

mbinu aliyotumia ili kumsaidia mwenzake ni kupunguza makali ya kampeni ili kuacha nafasi kwa mwenzake ndiyo maana atitumia muda mwingi/ siku nyingi za kampeni zake Mtwara na Lindi tu sehemu ambayo aliamini atapata kura nyingi na wabunge wengi

hapa niseme kuwa chama kinajimaliza chenyewe kama kiongozi mkuu wa chama anatoa kauli za ubaguzi za wazi kama hizi hii ni hatari kwa taifa kwa jumla wake
 
Daah hii habari siyo nzuri hata kidogo, kama kweli prof. Kasema haya basi hawa wanasiasa watakuwa wanacheza na mind zetu.
 
Hadi 2015 kumalizika tutasikia mengi. Jamaa kaamua kumwaga nyeti baada ya makubaliano kuto timizwa.
 
images
images

images
images
Hongera(1).jpg
images
images
9k=
9k=
Z
images

​



  1. Kwa hali ilivyo siri sasa ziko wazi njenje juu ya mwafaka ambao ndio njia mmojawapo iliomsafishia Kikwete kuendelea kuwepo Magogoni.
  2. Nafasi ile ya kwenda kufanya kazi Umoja iliratibiwa na Kikwete kama shukrani kwa kazi ya kujazia kura kwenye kibaba chake.
  3. Huu ni uthibitisho wazi kwamba Ibrahim Lipumba ni mdini sana, na inabidi kuwa makini sana maana ameshaanza siasa za misikitini.
 
Mhuu!!!!!!!!!
Ngoja ninywe maji kwanza.!!

Naona ni baada ya kutishiwa kukatwa mapembe.!!!
 
Huyu ni profesa wa elmu dunia au wa uchumi?mara zote tunaposema hawa watu hata wakisoma ustaarabu hauwaingii wanakuja juu.ona sasa wameumbuka peupeee na profesa wao mchumi wa madrasa.yani hata kufikiri hawezi anawaza tu kulipua makanisa.ulaaniwe lipumba na hutafika popote na chama chako kwani wastaarabu hawakuunga mkono na pumba zako.
 
Drama za siasa za Tanzania, bado taifa halina wanasiasa wa kweli. Wote waliopo na kupiga kelele, si wazalendo zaidi ya kukimbilia ubinafsi zaidi na sasa mipenyo ya kidini. Hii ndiyo Tanzania tuliyoitaka na inakuwa, Mola atunusuru.
 
victory.jpg
images

images
Hongera(1).jpg
images
images
7416107.jpg
images

​



  1. Kwa hali ilivyo siri sasa ziko wazi njenje juu ya mwafaka ambao ndio njia mmojawapo iliomsafishia Kikwete kuendelea kuwepo Magogoni.
  2. Nafasi ile ya kwenda kufanya kazi Umoja iliratibiwa na Kikwete kama shukrani kwa kazi ya kujazia kura kwenye kibaba chake.
  3. Huu ni uthibitisho wazi kwamba Ibrahim Lipumba ni mdini sana, na inabidi kuwa makini sana maana ameshaanza siasa za misikitini.
 
Daah yaani professor katumiwa halafu katupwa kama TP au ule mpira wa wanaume!!?? He was so cheap to accept those stupid demands under the umbrella of religion/faith.
 
Huo ni uchochezi wa kidini,kumbe mmeanza mbali haya mambo yenu na CCM na udini,,acheni kutudanganya,,watanzania tufungukeni hawa wana siasa hawana kitu kabisa....!
 
Nsha sema nchi hii 2015 2jiandae na vita kama si UDINI, USIASA, UKABILA au UKANDA, ni lazima!
 
[MENTION][JFMP3][/JFMP3][/MENTION]

Mkuu kigogo nimeshasema hapa mara nyingi, huwa zambi unayoifanya kwa makusudi haikawii kukuumbua mungu huwa hachezewi, juzi hapa kuna mwingine kasema apelekwe mkuu wa mkoa muislam mtwara, jana waziri mwingine kasema yeye huwa anakawaida ya kuwasaidia wenzake wanaokwama airport wakiwa na deal zao, leo huyo naye anasema kamsaidia mkulu kushinda achana na dhambi wewe, keshokutwa hapa utakuja kusikia mwingine akisema mimi ndo nlisaidia kuwaminya Twiga ili wakae vizuri kwenye ndege. tutasikia mengi sana.
hahaa mkuu sina mbavu mie! Kweli malipo ni hapahapa duniani!
 
Nimeamini sio maprofesa wote wa kweli wengine ni bandia, siwezi changia lolote kwenye upumbavu huu.
 
Mzee lipumba pamoja na heshima yako yote kisiasa na uchumi unatamka maneno haya tena ktk kipindi hk? Nadiliki kutambuwa kuwa umefilisika ki siasa kbs ,maana naona kama maneno yako kama yana chembe ya uchochezi tuu na hii ni hatari kwa kiongozi mkubwa na mwenye heshima kama wewe. Tafuta cha.kuwaambia watanzania lkn cy hayo maneno yako.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom