• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Link ya Kucheki Foleni za Dar Updated

J

junior05

Senior Member
Joined
May 3, 2011
Messages
188
Points
170
J

junior05

Senior Member
Joined May 3, 2011
188 170
Wakuu kwa wale waliokosa kaujanja ka kukwepa foleni za Dar, Just fungua web hii www.foleni.com then utaselect maeneo mbalimbali na kujionea jinsi foleni husika na real movements kwenye roads, the link now updated with many locations in Dar
 
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
1,885
Points
2,000
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
1,885 2,000
Nampa pongezi kwa aliyefanya hivi..ila ilikuwa inatakiwa kuona real video jinsi gari zinavyokwenda na siyo kususbiri picha..nadhani pia hakuna camera za barabarani hilo pia linachangia..
 
koo

koo

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
257
Points
195
koo

koo

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
257 195
Niuongo ukichunguza kitaalam hizi nipicha zimepigwa kitambo nakupachikwa
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,924
Points
2,000
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,924 2,000
Niuongo ukichunguza kitaalam hizi nipicha zimepigwa kitambo nakupachikwa
elekeza hiyo cam serena junction mida hii utapata jibu
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,765
Points
2,000
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,765 2,000
hii ni trick tu hakuna ukweli wowote hapo, bongo gps yenyewe utata sembuse uniambie hizi picha ambazo sijui zimetengenezewa java scripts au jsp. Huu ni uongozi mi sidanganyiki hata kidogo
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
47,299
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
47,299 2,000
Camera ya Junction ya Morocco haifanyi kazi
 
manshiroo

manshiroo

Senior Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
150
Points
0
manshiroo

manshiroo

Senior Member
Joined Jul 2, 2012
150 0
hiyo kamera iko wapi?? nielewesheni mie ni kilaza wa web cam
 
Mufiyakicheko

Mufiyakicheko

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
893
Points
0
Mufiyakicheko

Mufiyakicheko

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
893 0
Wakuu kwa wale waliokosa kaujanja ka kukwepa foleni za Dar, Just fungua web hii www.foleni.com then utaselect maeneo mbalimbali na kujionea jinsi foleni husika na real movements kwenye roads, the link now updated with many locations in Dar

mkuu ni picha za kubandika
 

Forum statistics

Threads 1,402,760
Members 530,977
Posts 34,404,224
Top