Mwamgunda JF-Expert Member Joined Dec 21, 2012 Posts 247 Reaction score 48 Jul 2, 2014 #1 Tafadhari ndg zangu, kwa yeyote mwenye line ya m-pesa aniuzie kwani nataka nianze ujasiriamali mdg. Nashukuru, kama unayo niPM!
Tafadhari ndg zangu, kwa yeyote mwenye line ya m-pesa aniuzie kwani nataka nianze ujasiriamali mdg. Nashukuru, kama unayo niPM!
D delako JF-Expert Member Joined Oct 6, 2012 Posts 3,058 Reaction score 2,159 Jul 3, 2014 #2 Huko mkoa gani na weka mawasiliano yako biashara iwe nyepesi.