Line?Till ya tigo pesa kwa 120,000 chap chap

Line?Till ya tigo pesa kwa 120,000 chap chap

mtafuta-maisha

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2016
Posts
1,982
Reaction score
2,934
Line ya wakala pamoja na kitabu na sticker vyote 120,000
0766639727
karibuni
Biashara asubuhi jioni mahesabu
TigoPesa.jpg
 
Tunataka biashara ila hizo line tunapewa bure tukienda ofisi za tigo.
unajua kwanini watu wananunua mpaka, siyo kwamba hawajui kuwa ni bure ila unahitajika uwe na Tin number, leseni ya biashara na mtaji.
Sasa si wajua wabongo wanataka shortcut ambayo ni wrong cut.
Halafu we jamaa unaatoa hizi line mkuu kaa kimya kidogo usiniharibie biashara leo nina njaa ndugu.
 
Back
Top Bottom