Lindi mpaka mtwara haya!.

Lindi mpaka mtwara haya!.

Makylina

Senior Member
Joined
Dec 15, 2014
Posts
145
Reaction score
59
Habari waungwana!. Mi ni mwenyeji wa mbeya yaan kwa sasa naishi mbeya mjini hapa.
Nimetokea kupenda kuishi Mtwara au Lindi kwa miaka mingi sana,nataman kuishi katika moja ya vijiji vilivyopo pembezoni mwa mikoa hii. Kifupi napenda sana na nimedhamilia kufanikisha hili.
Naombeni ushauri kijiji kipi ni kizuri kilichopo mtwara au Lindi kwa vigezo vifuatavyo:
1. Umeme uwepo
2. Network kwa mtandao wowote
3. Shughuri za kiuchumi(kilimo au ufugaji)
4. Gharama za maisha
Mi nimejiajiri na ninajishuhurisha na kutoa huduma za kifedha kwenye mtandao yaani mpesa,tigopes na Airtel money. Pia huwa nauza vocha na bidhaa za majumbani yaan duka hivyo nahamisha biashara hii huko niendako either mtwara au Lindi.

Asanteni sana
 
Kuna kijiji kinaitwa Nga'u kipo Mkoa wa Lindi wilaya ya Ruangwa patakufaa mkuu
OK asante sana boss kwa maelezo yako. Natumaini umeangalia vigezo vyangu vyote hapo juu.
Ngoja nione nafikaje huko nikianzia safar yangu mbeya!.
 
Njoo kijiji cha Mtoni, kipo kata ya Miteja. Ni km 14 toka barabara kuu, kiko pwani ya Hindi. Unaingilia kijiji cha Sinza ukishafika Miteja. Kijiji kina eneo kubwa na beach ya nguvu. kwa shughuli zako pale ndio mwake. Umeme upo wa grid ya huku. Kina idadi ya kutosha ya watu. Ila huku uzinzi not reachable.
 
Njoo kijiji cha Mtoni, kipo kata ya Miteja. Ni km 14 toka barabara kuu, kiko pwani ya Hindi. Unaingilia kijiji cha Sinza ukishafika Miteja. Kijiji kina eneo kubwa na beach ya nguvu. kwa shughuli zako pale ndio mwake. Umeme upo wa grid ya huku. Kina idadi ya kutosha ya watu. Ila huku uzinzi not reachable.
Asante Malila,
OK vizur nikipita dar au naweza kuingilia songea nikitokea mbeya?
Pia hujasema kipo Lindi au mtwara hiki kijiji cha Mtoni
 
Asante Malila,
OK vizur nikipita dar au naweza kuingilia songea nikitokea mbeya?
Ingilia Dar ndo itakuwa rahisi. Ukishaingia wilaya ya Kilwa baada ya kuvuka daraja la Mkapa kuna kimji kinaitwa Somanga, wanauza sana samaki, kilomita chache mbele utafika Miteja, kasha uliza Sinza. Omba boda boda wakupeleke Mtoni kijijini.
 
Ingilia Dar ndo itakuwa rahisi. Ukishaingia wilaya ya Kilwa baada ya kuvuka daraja la Mkapa kuna kimji kinaitwa Somanga, wanauza sana samaki, kilomita chache mbele utafika Miteja, kasha uliza Sinza. Omba boda boda wakupeleke Mtoni kijijini.
Asante sana boss ngoja nianze kufanya research
 
Back
Top Bottom