Lilipo Kanisa la Moravian maeneo ya Kigamboni

Lilipo Kanisa la Moravian maeneo ya Kigamboni

Nilishawai kufika Moravian kigamboni, lipo mbele ya oil com, utaona mafundi furniture na kibao Kuna kuelekea mita 100 Kutoka kwenye lami
 
Wakati mwingine tuige waislam si lazima kutafuta Hekalu, kukiwa na ulazima chumba chako chaweza tumika kuabudu
 
Ukifika maweni ingia barabara ya vumbi kushoto, nenda kama mita 300 Kuna kibao kushoto. .uliza wenyeji huko. . Utakutana na wanyakyusa wenzako na wanyamwezi wachache. Lol
 
Asanteni wote kwa msaada wenu, nimechukuwa mawazo yenu yote na ninayafanyia kazi.
Kikubwa mimi siyo kwamba naamini katika dhehebu lakini ninatafuta msingi wa huyu mwenzangu na msingi ninaouamini ni Moroviani na kwa kuwa dini ni imani ni vema nikampeleka ninapopaamini, na pili itakapofika siku ya ndoa sitaki tena iwe shida au nihitaji kuwa na taratibu mbili tofauti za kufuata.
Asanteni sana Wapendwa katika Bwana na Mungu awabariki.
 
Back
Top Bottom