Likifika salama wamshukuru Mungu

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Sep 16, 2009
9,258
2,000
🎶🎶🎤🎵 halleluya tutaonana * 2 🎹🎻🎼🎺🎷
Familia zao zianze kukodi maturubai
 

HARUFU

Platinum Member
Jan 21, 2014
28,284
2,000
Kwanza wanachofanya hapo huku lori likiwa limesheheni mzigo ni hatari tupu
 

mkorinto

JF-Expert Member
Jun 11, 2014
17,406
2,000
Duh!sasa hao jamaa hApo chini hawana tahadhari kabsaa na huo mti kama ukivunjika je!!!???
 

Nasolwa

JF-Expert Member
Jun 12, 2008
1,829
1,225
Halafu wakifa kwa ajali utasikia wanasema ni kazi ya MUNGU, wakati wanajitakia wenyewe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom