Ligi Kuu Bara yarejea kwa kishindo

Mawawa

Senior Member
May 2, 2020
130
250
mwandui_fc.png VS Young_Africans_SC_(logo).png

Ni miezi mitatu imepita toka ligi yetu pendwa isimamishwe kutokana na janga la corona.

Ni rasmi sasa kesho ligi inakwenda kuendelea ili kumalizia mechi zilizobakia, miamba kutoka mkoani Shinyanga Mwadui fc watakapo wakaribisha mabingwa wa kistori wa ligi kuu Tanzania bara, Dar young Africans.

Utabiri wangu mechi hii ni ngumu sana inakwenda kuisha kwa sare ya kutofungana.
👇👇👇👇👇👇
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
20,842
2,000
Washikaji hatimaye wameshafika siyo, ile safari ndefu aisee
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom