sikonge michezo
New Member
- Dec 24, 2017
- 1
- 0
Huku Wilayani Sikonge kunafanyika Ligi ya Daraja la Tatu. Ambapo Timu Kutoka Urambo, Kaliua na Sikonge Zitashiriki michuani hii Hapa Wilayani Sikonge.
Kuna jumla la Timu 4 zikatazoshiriki.
Kuna.
1. Hotstone Fc
2.Utumishi Fc
3.Kaliua Fc
4.Stand Fc
Na. matokeo ya mechi ya jana areh 24/12/2017 kati ya Utumishi na Majengo ni Sale.
Majengo 0-0 Utumishi
Kuna jumla la Timu 4 zikatazoshiriki.
Kuna.
1. Hotstone Fc
2.Utumishi Fc
3.Kaliua Fc
4.Stand Fc
Na. matokeo ya mechi ya jana areh 24/12/2017 kati ya Utumishi na Majengo ni Sale.
Majengo 0-0 Utumishi