Lieberman: Kiukweli tumewashindwa Hamas


kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
3,300
Likes
3,469
Points
280
Age
34
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
3,300 3,469 280
Avigdor Lieberman akiri kwamba Israel imeshindwa na harakati ya HAMAS Ukanda wa Ghaza
Jan 10, 2019 15:52 UTC
Waziri wa zamani wa vita wa utawala haramu wa Israel, Avigdor Lieberman sambamba na kukiri kwamba siasa za Tel Aviv mbele ya HAMAS zimefeli, amesema kuwa harakati hiyo ya Kiislamu imepata mafanikio makubwa kama ambavyo imeendelea kubakia imara.
Lieberman ameyasema hayo katika mahojiano na kanali ya 7 ya televisheni ya utawala huo na kuongeza kwamba Israel ilisalimu amri mbele ya Harakati ya Mapambano ya Kiislamu ya Palestina HAMAS katika vita vya hivi karibuni.
Aidha amezungumzia muqawama wa Palestina dhidi ya Israel na kusema kuwa, wanamapambano hao hawaogopi kitu chochote na kwamba Tel Aviv haina siasa za maana za mustakbali wake katika kukabiliana vilivyo na harakati ya HAMAS.
Amekiri kwamba siasa za utawala huo katika eneo la Ukanda wa Ghaza zinaelekea kufeli. Katika mahojiano hayo, waziri huyo wa zamani wa vita wa utawala wa Kizayuni amesema, katika vita vya siku mbili kati ya Israel na Harakati ya Mapambano ya Kiislamu ya Palestina HAMAS, Tel Aviv ililazimika kutangaza usitishaji vita siku mbili tu baada ya harakati hiyo kuvurumisha zaidi ya makombora na maroketi 500 upande wa vitongoji vya walowezi wa Kizayuni. "Uvurumishaji wa makombora na maroketi zaidi ya 500 kutoka Ghaza dhidi ya vitongoji vya Israel, ni kufeli kukubwa kwa baraza la mawaziri la Netanyahu." Amesema Avigdor Lieberman.

My take:Hamas wame-advance oneni makombora yao tofauti na mwanzo
4bpm3a04e30e0911hdq_800c450-jpg.991544


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
1,684
Likes
1,511
Points
280
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2018
1,684 1,511 280
naiona hamas na hizbullah zinakuwa tishio zaidi hasa huu uwepo wa base za iran syria

Sent using Jamii Forums mobile app
 
D

Daisam

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2016
Messages
1,363
Likes
757
Points
280
D

Daisam

JF-Expert Member
Joined May 23, 2016
1,363 757 280
Amini, Amini nawaambia, siku moja Israel watakuja kulia machozi ya damu.
Naona siku hadi siku Israel inazidi tu kufeli katika Operations zake ukiachana na ule ubatizo wa DAMU walioupata kutoka kwa Hezbollah mwaka 2006.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,192
Likes
15,588
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,192 15,588 280
Avigdor Lieberman akiri kwamba Israel imeshindwa na harakati ya HAMAS Ukanda wa Ghaza
Jan 10, 2019 15:52 UTC
Waziri wa zamani wa vita wa utawala haramu wa Israel, Avigdor Lieberman sambamba na kukiri kwamba siasa za Tel Aviv mbele ya HAMAS zimefeli, amesema kuwa harakati hiyo ya Kiislamu imepata mafanikio makubwa kama ambavyo imeendelea kubakia imara.
Lieberman ameyasema hayo katika mahojiano na kanali ya 7 ya televisheni ya utawala huo na kuongeza kwamba Israel ilisalimu amri mbele ya Harakati ya Mapambano ya Kiislamu ya Palestina HAMAS katika vita vya hivi karibuni.
Aidha amezungumzia muqawama wa Palestina dhidi ya Israel na kusema kuwa, wanamapambano hao hawaogopi kitu chochote na kwamba Tel Aviv haina siasa za maana za mustakbali wake katika kukabiliana vilivyo na harakati ya HAMAS.
Amekiri kwamba siasa za utawala huo katika eneo la Ukanda wa Ghaza zinaelekea kufeli. Katika mahojiano hayo, waziri huyo wa zamani wa vita wa utawala wa Kizayuni amesema, katika vita vya siku mbili kati ya Israel na Harakati ya Mapambano ya Kiislamu ya Palestina HAMAS, Tel Aviv ililazimika kutangaza usitishaji vita siku mbili tu baada ya harakati hiyo kuvurumisha zaidi ya makombora na maroketi 500 upande wa vitongoji vya walowezi wa Kizayuni. "Uvurumishaji wa makombora na maroketi zaidi ya 500 kutoka Ghaza dhidi ya vitongoji vya Israel, ni kufeli kukubwa kwa baraza la mawaziri la Netanyahu." Amesema Avigdor Lieberman.

My take:Hamas wame-advance oneni makombora yao tofauti na mwanzo View attachment 991544

Sent using Jamii Forums mobile app
"Utawala haramu"
Nimeishia hapo hapo.
 
Quinine Mwitu

Quinine Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2014
Messages
4,865
Likes
4,852
Points
280
Quinine Mwitu

Quinine Mwitu

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2014
4,865 4,852 280
Hamas bado wako mbali mno kiuwezo kupambana na Israel sana sana wapalestina wasio na hatia ndio huteseka.
Ukiiba cha mtu hata mtoto anatosha kukupiga mkwara chief,hujawahi ona watoto wa kipalestina wanawafulusha Askari wa kiyahudi Kwa mawe na wao wameshika vya moto

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,128
Likes
6,321
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,128 6,321 280
Dawa ya kuvifuta hivi vikundi vya kigaidi mashariki ya kati hadi Yemen, Lebanon, Palestine, Syria ni kuipiga na kuimaliza Iran.. Iran is the source of all evils..!! Soon atashika adabu yake..!!
 
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
1,684
Likes
1,511
Points
280
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2018
1,684 1,511 280
Dawa ya kuvifuta hivi vikundi vya kigaidi mashariki ya kati hadi Yemen, Lebanon, Palestine, Syria ni kuipiga na kuimaliza Iran.. Iran is the source of all evils..!! Soon atashika adabu yake..!!
sawasawa luten jeneral

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dalmine

Dalmine

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2016
Messages
2,294
Likes
1,485
Points
280
Dalmine

Dalmine

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2016
2,294 1,485 280
Dawa ya kuvifuta hivi vikundi vya kigaidi mashariki ya kati hadi Yemen, Lebanon, Palestine, Syria ni kuipiga na kuimaliza Iran.. Iran is the source of all evils..!! Soon atashika adabu yake..!!
Tangu lini hamas,hezbullah n.k wakawa magaidi! Si hao hao makafiri/marekani/israel ndio magaidi. Nyie watu wa ajabu sana. Mnachukia uislamu na munawachuia waarabu kiujumla. Na hii imeshaandikwa katika kitabu kitukufu/Qur'an kuwa "Wayahudi na Wakristo hawatakuwa radhi nanyi mpaka mtakapofuata dini yao" ndiyo haya tunajionea kwenu mkuu!
 
Hustling

Hustling

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2018
Messages
204
Likes
94
Points
45
Hustling

Hustling

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2018
204 94 45
Tangu lini hamas,hezbullah n.k wakawa magaidi! Si hao hao makafiri/marekani/israel ndio magaidi. Nyie watu wa ajabu sana. Mnachukia uislamu na munawachuia waarabu kiujumla. Na hii imeshaandikwa katika kitabu kitukufu/Qur'an kuwa "Wayahudi na Wakristo hawatakuwa radhi nanyi mpaka mtakapofuata dini yao" ndiyo haya tunajionea kwenu mkuu!
Hivi huyo allah wenu mbona hawasaidii maana waarabu na waislamu ndo watu wanaoteswa na kuchinjwa kila siku,kwa mfano bush alichinja waarabu laki mbili,Sasa ina maana huyo allah subana wa tallah anazidiwa nguvu na bush,hata hapa bongo tunaona masheikh ndo wanauawa kila siku,acheni upumbavu
Nyie

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
1,684
Likes
1,511
Points
280
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2018
1,684 1,511 280
Hivi huyo allah wenu mbona hawasaidii maana waarabu na waislamu ndo watu wanaoteswa na kuchinjwa kila siku,kwa mfano bush alichinja waarabu laki mbili,Sasa ina maana huyo allah subana wa tallah anazidiwa nguvu na bush,hata hapa bongo tunaona masheikh ndo wanauawa kila siku,acheni upumbavu
Nyie

Sent using Jamii Forums mobile app
hebu isome tena na tena hii post

Mungu hadhiakiwi jombaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Perfectz

Perfectz

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2017
Messages
5,254
Likes
10,885
Points
280
Age
30
Perfectz

Perfectz

JF-Expert Member
Joined May 17, 2017
5,254 10,885 280
Hivi huyo allah wenu mbona hawasaidii maana waarabu na waislamu ndo watu wanaoteswa na kuchinjwa kila siku,kwa mfano bush alichinja waarabu laki mbili,Sasa ina maana huyo allah subana wa tallah anazidiwa nguvu na bush,hata hapa bongo tunaona masheikh ndo wanauawa kila siku,acheni upumbavu
Nyie

Sent using Jamii Forums mobile app
HAHAHAA AISEEE MI NAPITA TU JAMANI SIO KWA MAKAVU HAYA
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,540
Likes
3,094
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,540 3,094 280
Tangu lini hamas,hezbullah n.k wakawa magaidi! Si hao hao makafiri/marekani/israel ndio magaidi. Nyie watu wa ajabu sana. Mnachukia uislamu na munawachuia waarabu kiujumla. Na hii imeshaandikwa katika kitabu kitukufu/Qur'an kuwa "Wayahudi na Wakristo hawatakuwa radhi nanyi mpaka mtakapofuata dini yao" ndiyo haya tunajionea kwenu mkuu!
Ila nyie mnawapenda?
 
JustDoItNow

JustDoItNow

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
2,640
Likes
597
Points
280
JustDoItNow

JustDoItNow

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2013
2,640 597 280
Hivi huyo allah wenu mbona hawasaidii maana waarabu na waislamu ndo watu wanaoteswa na kuchinjwa kila siku,kwa mfano bush alichinja waarabu laki mbili,Sasa ina maana huyo allah subana wa tallah anazidiwa nguvu na bush,hata hapa bongo tunaona masheikh ndo wanauawa kila siku,acheni upumbavu
Nyie

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu majina yasikutishe allah maana yake ni MUNGU. kuwa makini na kutafuta sifa za kijinga
 
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
5,346
Likes
2,631
Points
280
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
5,346 2,631 280
Kama hao Hamas na Hezbora wangekua na nguvu hi ambayo tunataka kuaminishwa hapa then wangekua wameisha IFUTA Israel usoni mwa dunia siku nyingi sana, maanake hiyo ndio dream ya watu wa mashariki ya kati ambao sio Waisrael so to me nazichukulia hizo statements za huyo former waziri kama propaganda tu, kumbukeni ya Idd Amini na wale mateka wa Entebbe, Israel ilisema hivyo hivyo kwamba ipo tayari kutii masharti ya Amin, kilicho fata is HISTORY
 

Forum statistics

Threads 1,250,900
Members 481,523
Posts 29,750,093