Bigmaaan
JF-Expert Member
- Nov 25, 2023
- 624
- 1,366
Maisha yana changamoto sana nyakati nyingi. Zipo changamoto ambazo giza linakua jingi sana—aidha kwa matendo yetu au matendo ya wengine.
Hakuna kukata tamaa, unaanguka unanyanyuka tena. Muhimu kuishi na watu vizuri.
Huwa nayakumbuka sana Maneno haya:
"Tengeneza amani na wewe mwenyewe,
Tengeneza amani na Jamii,
Tengeneza amani na Mungu"
View: https://youtu.be/JJMlKzTTENI?si=M6d8K159oRH98Wsu
Hakuna kukata tamaa, unaanguka unanyanyuka tena. Muhimu kuishi na watu vizuri.
Huwa nayakumbuka sana Maneno haya:
"Tengeneza amani na wewe mwenyewe,
Tengeneza amani na Jamii,
Tengeneza amani na Mungu"
View: https://youtu.be/JJMlKzTTENI?si=M6d8K159oRH98Wsu