Malaika Gabrieli JF-Expert Member Joined May 28, 2020 Posts 3,594 Reaction score 6,778 Sep 2, 2021 #2 wali na mboga ipi mdau?
donlucchese JF-Expert Member Joined Mar 23, 2011 Posts 17,258 Reaction score 22,140 Sep 3, 2021 Thread starter #3 Ed Kawiche said: wali na mboga ipi mdau? Click to expand... Samaki wa Nazi mkuu
TAI DUME JF-Expert Member Joined Feb 20, 2014 Posts 11,351 Reaction score 31,346 Sep 3, 2021 #4 Hivi wali mnaupendeaga nini?
Waterbender JF-Expert Member Joined Oct 2, 2018 Posts 7,913 Reaction score 10,745 Sep 3, 2021 #5 donlucchese said: Samaki wa Nazi mkuu Click to expand... shenzi
Malaika Gabrieli JF-Expert Member Joined May 28, 2020 Posts 3,594 Reaction score 6,778 Sep 3, 2021 #6 kawoli said: Hivi wali mnaupendeaga nini? Click to expand... huwa tunakula tu bila sababu za msingi. wewe huupendi? kwanini?
kawoli said: Hivi wali mnaupendeaga nini? Click to expand... huwa tunakula tu bila sababu za msingi. wewe huupendi? kwanini?
Malaika Gabrieli JF-Expert Member Joined May 28, 2020 Posts 3,594 Reaction score 6,778 Sep 3, 2021 #7 Waterbender said: shenzi Click to expand... hahaha!
GIRITA JF-Expert Member Joined Jul 4, 2016 Posts 4,541 Reaction score 6,019 Sep 3, 2021 #8 Pakua sasa tule mkuu tushatoka masjid,leo ni wali na samaki wa nazi.
donlucchese JF-Expert Member Joined Mar 23, 2011 Posts 17,258 Reaction score 22,140 Sep 4, 2021 Thread starter #9 Ed Kawiche said: huwa tunakula tu bila sababu za msingi. wewe huupendi? kwanini? Click to expand... [emoji23][emoji23][emoji23]
Ed Kawiche said: huwa tunakula tu bila sababu za msingi. wewe huupendi? kwanini? Click to expand... [emoji23][emoji23][emoji23]
donlucchese JF-Expert Member Joined Mar 23, 2011 Posts 17,258 Reaction score 22,140 Sep 4, 2021 Thread starter #10 GIRITA said: Pakua sasa tule mkuu tushatoka masjid,leo ni wali na samaki wa nazi. Click to expand... [emoji23][emoji23][emoji23]
GIRITA said: Pakua sasa tule mkuu tushatoka masjid,leo ni wali na samaki wa nazi. Click to expand... [emoji23][emoji23][emoji23]