Let Us Bring Balali Home


mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
852
Likes
43
Points
45
mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
852 43 45
Ndugu zangu wana JF nawaombeni tusingojee serikali yetu imrudishe BALALI.Na inawezekana wasifanye hivyo.

Naomba tuamzishe campaign ya kumrudisha huyu MFISADI bongo ili aweze kutoa nyeti zote alizonazo.

Campaign Suggestions:
Kama mjuavyo waandishi wetu wa magazeti bongo ni wachanga,hivyo basi tuwatumie hawa foreigners journalist.

Kuna huyu dada wa Washington Post stationed in Nairobi anaitwa Stephanie McCrummen na huenda akaja Dar wakati BUSH akija nchini.

Kuna jamaa huyu jamaa Matti Huuhtanen wa Associated Press na nahisi yupo Nairobi.

Nasema hivi kwa sababu scandal ya BOT ni kubwa na haikupata coverage yoyote kwenye first world (wafadhili wa bajeti yetu).

Kama mjuavyo hii scandal ikipata exposure basi bila wasi kutakuwepo na pressure kwenye serikali yetu iwajibike na hawa mafisadi.

Sipendelei external influence katika ku solve matatizo yetu lakini jinsi inavyoonekana serikali yet hii ni ya wasanii na wanabebana mno.

JF pls let us do it..."BRING BALALI HOME"
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,439
Likes
117,239
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,439 117,239 280
US Govt wameshatangaza kwamba wako tayari kusaidia katika kumrudisha Ballali. Siku zinakatika na msanii hajazungumza lolote kuhusiana kauli hiyo ya US. Halafu watu wanapoanza kufanya speculation anasema wananchi wasisikilize misleading information. Kunapokuwa na ukosefu wa habari toka kwa watendaji wakuu wa siri kali kuhusiana na habari muhimu za nchi kama hili sakata la BoT basi hali ndiyo huwa hivyo, na sioni dalili zozote za huyu jamaa kuhakikisha anaondoa hali hiyo.
 

Forum statistics

Threads 1,205,263
Members 457,815
Posts 28,187,917