Let people die for the wrong they die | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Let people die for the wrong they die

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Von Mo, Sep 6, 2012.

  1. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,832
    Likes Received: 754
    Trophy Points: 280
    Habari wana JF!
    Katika maisha yetu ya leo v
    ijana tumekuwa tukishauriwa sana kuachana na MAPENZI kwani madhara yake yamekuwa makubwa sana( i mean the time will come for love)...Mfano Halisi kuna Mtoto wa Jirani yetu (msichana) ambaye alipuuza masomo na kuona anachelewa kufaidi mapenzi, hatimaye sasa HANA MBELE WALA NYUMA..Anaanza BORA NINGESOMA. Please let us change before life change us.MAPENZI YAPO, WAREMBO NA MA HB WAPO KIBAO TENA SIYO SECOND HAND...KAMA VIPI JIPANGEE.....

    Hutaki..refer heading above..let the people die for the wrong they did......

     
Loading...