GAZETI JF-Expert Member Joined Feb 24, 2011 Posts 5,292 Reaction score 6,773 Aug 8, 2011 #1 TINA:Kwanini unasema wabunge wote ni madaktari? ZIRO:Ndiyo kwa sababu kuunga mkono lazima uwe daktari! Source: MTANZANIA
TINA:Kwanini unasema wabunge wote ni madaktari? ZIRO:Ndiyo kwa sababu kuunga mkono lazima uwe daktari! Source: MTANZANIA
M Mokoyo JF-Expert Member Joined Mar 2, 2010 Posts 15,145 Reaction score 5,574 Aug 8, 2011 #2 hahahaha
Saint Ivuga JF-Expert Member Joined Aug 21, 2008 Posts 55,024 Reaction score 59,684 Aug 8, 2011 #3 hahaa...........
D dy/dx JF-Expert Member Joined Jul 26, 2011 Posts 613 Reaction score 112 Aug 8, 2011 #4 hahahahaaa..!
Ta Kamugisha JF-Expert Member Joined May 17, 2011 Posts 3,550 Reaction score 2,200 Aug 8, 2011 #5 Te te te teee tee
KakaJambazi JF-Expert Member Joined Jun 5, 2009 Posts 18,828 Reaction score 12,321 Aug 8, 2011 #6 Sijaelewa.
sweetlady JF-Expert Member Joined Dec 24, 2010 Posts 16,967 Reaction score 8,498 Aug 8, 2011 #7 KakaJambazi said: Sijaelewa. Click to expand... Anamaansha wakisema wanaunga mkono hoja, yeye anadhani wanaunga mkono ulio uliovunjika!
KakaJambazi said: Sijaelewa. Click to expand... Anamaansha wakisema wanaunga mkono hoja, yeye anadhani wanaunga mkono ulio uliovunjika!
figganigga Platinum Member Joined Oct 17, 2010 Posts 28,158 Reaction score 64,499 Aug 8, 2011 #8 KakaJambazi said: Sijaelewa. Click to expand... <br /> <br /> hata ukieleweshwa hutaelewa kama husomi vikalagosi vya magazeti.
KakaJambazi said: Sijaelewa. Click to expand... <br /> <br /> hata ukieleweshwa hutaelewa kama husomi vikalagosi vya magazeti.
Tresor Mandala JF-Expert Member Joined Aug 20, 2010 Posts 47,468 Reaction score 101,397 Aug 8, 2011 #9 hahahahahahahaha...Zero bhna..NAMI na UNGA MKONO
N Ndinani Platinum Member Joined Aug 29, 2010 Posts 7,812 Reaction score 4,833 Aug 8, 2011 #10 mtu chake said: hahahahahahahaha...Zero bhna..NAMI na UNGA MKONO Click to expand... Basi toka leo na wewe dr!!!
mtu chake said: hahahahahahahaha...Zero bhna..NAMI na UNGA MKONO Click to expand... Basi toka leo na wewe dr!!!
Mshume Kiyate JF-Expert Member Joined Feb 27, 2011 Posts 6,764 Reaction score 908 Aug 8, 2011 #11 KakaJambazi said: Sijaelewa. Click to expand... Mkono ukivunjika nani ana uunga ni Dr
Vin Diesel JF-Expert Member Joined Mar 1, 2011 Posts 9,087 Reaction score 6,393 Aug 8, 2011 #12 kweli kabisa...
N nyantella JF-Expert Member Joined Dec 17, 2010 Posts 889 Reaction score 180 Aug 8, 2011 #13 KakaJambazi said: Sijaelewa. Click to expand... kakajambazi angalia usije laza ngoma droo na ziro!! Ina maana kama wabunge wanaweza kuunga mkono basi wao madaktari!!! (ila ziro anadhani ni kuunga mkono ulio katika badala ya kuunga mkono hoja). Tipo pamoja?
KakaJambazi said: Sijaelewa. Click to expand... kakajambazi angalia usije laza ngoma droo na ziro!! Ina maana kama wabunge wanaweza kuunga mkono basi wao madaktari!!! (ila ziro anadhani ni kuunga mkono ulio katika badala ya kuunga mkono hoja). Tipo pamoja?
Jaguar JF-Expert Member Joined Mar 6, 2011 Posts 3,440 Reaction score 1,029 Aug 8, 2011 #14 TINA:Ziro,malizia methali ifuatayo;Asiyekuwepo? ZIRO:Simpo,huyo ni mtoro!