Gudasta
JF-Expert Member
- Jan 25, 2011
- 627
- 1,153
Wadau wa jamvi hili, hususani wapenzi wa rnb, Leo tena nawaletea mbili kali za kukuliwaza: Ya kwanza ni Have a little mercy kutoka kundi linaloitwa 4.0
Na track ya pili kwa siku ya leo ni All out of love, hii ngoma imeishawahi kuimbwa na Jagged edge, Air supply pamoja na Westlife, Mimi naipenda sana hii version iliyoimbwa na Andru Donald, napenda jinsi alivyoimba na video yake pia. Karibuni:
Na track ya pili kwa siku ya leo ni All out of love, hii ngoma imeishawahi kuimbwa na Jagged edge, Air supply pamoja na Westlife, Mimi naipenda sana hii version iliyoimbwa na Andru Donald, napenda jinsi alivyoimba na video yake pia. Karibuni:
Last edited by a moderator: