Leo simba tukichapwa nahamia Yanga!

Leo simba tukichapwa nahamia Yanga!

karibu sana yangafrika, waasisi wa soka Tz, ukiendelea kubaki Simba utaendelea kuchezea mabao ya Libolo/
 
wewe siyo shabiki wa mnyama. we ni yeboyebo ila unataka kujifanya simba. kama unata kuhama hamia chipumbu ya msumbiji au liboro ya angola
 
wewe siyo shabiki wa mnyama. we ni yeboyebo ila unataka kujifanya simba. kama unata kuhama hamia chipumbu ya msumbiji au liboro ya angola
kuna 'anaejifanya' zaidi ya Simba aliepakatwa na Libolo?
 
Yani leo simba tukifungwa nachoma jezi zote za simba alafu naamia yanga kwa kweli.
Ngoja nifue hii jezi ya wife ya yanga nahisi asubuhi nitaivaa kazini.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
sihami hata siku moja hata ishuke daraja. ntavumilia tu maumivu
 
maana tumechoka kipigo!

Wewe ni Yanga damu ila tu unataka kuwasanifu watani wako simba, shabiki wa ukweli habadili timu hata timu anayoishabikia ikishuka daraja.

Wapo waliobadili kwa sababu ya mchezaji fulani kuhama, hao ushabiki wao ulitokana na mchezaji mmoja mmoja na pindi akihama naye utasikia amehama kwenda alikoelekea mchezaji husika. Na kwa hapa Tz ilishatokea shabiki kuhama zaidi ya mara tatu kati ya Simba na Azam na kama sikosei ni kwa ajili ya mchezaji Kelvin Yondani lakini si kwa ajili ya Timu.

Tunawatakia mechi njema na itapendeza kama simba watashinda maana kuna dalili za umoja hasa baada ya baadhi ya viongozi kujiudhuru uongozi na tawi la mpira pesa kuanza kuonesha dalili za kuweka kando tofauti zao na uongozi.

Kwa mshikamano huu nadhani tutapiga hatua kidogo, ingawa tumechelewa sana.

Naitakia simba ushindi daima.
 
Wewe siyo shabiki wa ukweli, ndo ninyi mliokuwa RMA mkahamia BARCA sasa mnaangalia pa kwenda tena! Wewe ulikuwa Yanga bao 5 zikakupeleka Simba, unataka kurudi tena Yanga? Hatukuhitaji tena, endelea kuchezea vichapo vya Libolo and others.
 
unajisikia kukatwa kucha nini, mwenzio mmoja alihama kukwepa huzuni akaishia kuwa na chongo tu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom