Leo nimekutana na wazo la ajabu sikuamini

Leo nimekutana na wazo la ajabu sikuamini

hakili ndogo inapojitutumua huonekana ndogo zaidi. Hivi uongo unafaida gani. Utakutesa milele, labda uwe umekufa spiritually. Kama una hoja uwe jasiri kuijenga na kuitetea. Usitunge story kuhalalisha hoja yako.

kama unajua hivyo mapovu ya nini mkuu, we zingatia unayojua kwani katiba imetoa uhuru wa kutoa maoni, kwanini utoe mapovu na kuumiza roho yako kwa mawazo sahihi kwake mwenzio?!!
 
Endeleeni kujitungia hadithi wenye akili timamu wote wanajua chimbuko la mabomu haya yanayorushwa Arusha
 
Dah! Na mimi umenikumbusha mkuu. Mara kwa mara huwa nawapa mapolisi au wanajeshi lifti na kwa kweli unachokisema ni kweli kabisa maana hayo ndo wanayosema na kuwa na wao wamechoka ila basi tu...! Juzi juzi hapa trafiki alinambia haya mambo ya utesaji/mauaji yanafanywa na wakubwa na wao wanajua na kuna mambo wanashirikishwa wafanye wa na wakikataa wanafukuzwa kazi sasa wale polisi waliofukuzwa kazi few days ago kisa walikamata bidhaa ambazo hazikulipiwa ushuru za rais mstaafu (hawakumtaja jina) wa Zenji wamesema sasa basi wanaanika kila kitu na kuwa jamaa ni kinara wa kukwepa kulipa kodi... Na akaniambia asilimia kubwa ya malori ni ya vigogo na watoto wao na wakiyakamata inapigwa simu wayaachie na lugha chafu juu na mengine mengi ila ni kwamba watu wamechoka! Nchi yetu inahitaji maombi sana maana hao viongozi ni kama hawajui kuwa kuna Mungu!

Usiwaamini sana polisi tafadhali Afadhali
Wanajeshi polisi ni vinyonga huwezi amini mmoja wa polisi aliyenifanyia umafia pamoja na wenzake sita wakiwa na landcruiser ya polisi mwrzi uliopita leo akaja kiunafiki kweli akiniomba nimnunulie japo bia mbili.
Najipanga kutiririsha mkasa mzima Hapa jamvini na sihofii matokeo yake,polisi wa Tanzania basi tu Mungu aawape maisha marefu
 
Na hao wachangiaji wanayosema ambayo yanamaudhui sawa na mada kuu ni uongo? Hata kama amejitungia ila huo utabaki kuwa ukweli wa mambo yalivyo juu ya watumishi wa serikali mitaani. WAMEICHOKA CCM!!

Ninamuunga mkono mleta uzi, maana najiangalia mimi mwenyewe ambaye ni mwanachama wa CCM na kadi yangu imelipiwa ada miaka miwili mbele lakini CCM nimeichoka kwa Matendo yake. Mwigulu kijana mdogo amefikia mahali akawa kama vile anaroho ya Kichawi, hana huruma, Ubabe kama nini. Najua wapo watakosema najifanya mwana CCM lakini ipo siku nitawadhibitishia mimi ni nani na kuwawekea kadi yangu ya chama na wadhifa nilionao katika chama. CCM NIMEICHOKA NA WAPO WENZANGU AMBAO WAMEICHOKA MTAJIONEA WENYEWE 2015 CCM NI ZIMWI AU NISEME NUNDA MLA WATU. MASKINI WATANZANIAHAWAJUI IPO SIKU MTASEWA 'AHA KUMBE TULILIWA SIKU NYINGI' SAA YA UKOMBOZI YAJA NAAM NAYO NI SASA:kev::kev::kev::kev::kev:
 
mwigulu alishasifiwa kuwa anawamudu cdm, naona hzo sifa zina mwaribia na kufanya wazee waichukie ccm.
 
Kwa kuwa kuna watu wa serikalini na wanachama wazuri wa chama tawala ningewaomba walifanyie kazi hili.Kama wanaona CCM ni bora zaidi kuliko vyama vya upinzani hakuna sababu ya kuua watu ni vyema waitishe kura ya maoni ili kujua ni watanzania wangapi wangependa kuendelea na chama kimoja na wangapi wangependa kuwepo na uhuru wa vyama vingi.Na kura hii iwe kwa watu wote waliojiandikisha na wasiojiandikisha kwenye orodha ya wapiga kura ili mradi uwe ni Mtanzania.
Vyama vya upinzani siyo uadui kama wafanyavyo ndugu zangu Mwigulu,Mtela na Shonza.Watanzania tuna uhuru wakuabudu dini na kuwa mwananchama wa chama chochote cha siasa.Hizi siasa chafu si njema kwa afya ya taifa letu.
 
Mfano ni Mh Lisu na Kaka yake, wapo kambi mbili tofauti, je unadhani yule kada wa CCM atafurahi kuona mdogo wake akiumizwa na Mwigulu?
 
Hii yote ni kujikomba kwa bwana mkubwa, Mwigulu na Nape wanakipenda chama kuliko ata walio kianzisha, huu ni ujuha wa kupitiliza. Hivi mnapo kwa mmeisha panga mipango yenu ya kuua watu na mkashinda hizo kata, kisha mnajipongeza, hivi mnajisikiaje? Nchi imefika pabaya sana, na tatizo ombwe la uongozi ndiyo usiseme. Nape asiongee sana maana saizi angekuwa CCJ
 
Usiwaamini sana polisi tafadhali Afadhali
Wanajeshi polisi ni vinyonga huwezi amini mmoja wa polisi aliyenifanyia umafia pamoja na wenzake sita wakiwa na landcruiser ya polisi mwrzi uliopita leo akaja kiunafiki kweli akiniomba nimnunulie japo bia mbili.
Najipanga kutiririsha mkasa mzima Hapa jamvini na sihofii matokeo yake,polisi wa Tanzania basi tu Mungu aawape maisha marefu
Duh unachosema ni kweli kabisa huwezi jua ila mie huwa nawasikiliza tu maana ukikosea step hukawii kufanyiziwa..
 
Back
Top Bottom