Jolie Jolie
JF-Expert Member
- Dec 28, 2017
- 7,406
- 13,824
Kuna ufundi pia wa kubanaIla huyu alkua hajaguswa cku mingi cz nljrb kidole nkashangaa kinabana
Kuna ufundi pia wa kubanaIla huyu alkua hajaguswa cku mingi cz nljrb kidole nkashangaa kinabana
nina mwaka wa 9 sijapata hicho kitu nimeamua kuishi porini tu.habari zenu wana jf
leo nmejiokotea embe chini ya mnazi wallahi, leo katka ratba ckupanga kupata pauchi lakn cha kushangaza kabidada kakajirengesha nikamwambia tu kama utani twende kwangu bs sitaki nataka mwsho akakubar, sa tukiwa kwenye uwanja wa mashambulizi nkaanza myonya mtt wa watu yuko hoi sas kaz ikafka zamu yng nipate burudani dah bs najaribu kupeleka kwenye ikulu mtt karuka eh mara naumia et kubwa nkamwambia mama ngja bs niingze taratibu, nkajaribu tena akavumilia ila navoendlea akachomoa et anaumia tufanye cku nyingne nkakubali kishingo upande ila nkamuomba kidg anipge blowjob angalau wazungu watoke afrika dah mpka sa iv cjaamini kumbe mi nae nimo kwenye chama la miguu ya watoto.
APA MOYO WANGU UNA RAHA SANA SIOGOPI TENA KUOMBA NYAPU kuhofia na kibamia
Wajinga ndyo waliwao. Narudi
Shule na vyuo vinafunguliwa lini ?habari zenu wana jf
leo nmejiokotea embe chini ya mnazi wallahi, leo katka ratba ckupanga kupata pauchi lakn cha kushangaza kabidada kakajirengesha nikamwambia tu kama utani twende kwangu bs sitaki nataka mwsho akakubar, sa tukiwa kwenye uwanja wa mashambulizi nkaanza myonya mtt wa watu yuko hoi sas kaz ikafka zamu yng nipate burudani dah bs najaribu kupeleka kwenye ikulu mtt karuka eh mara naumia et kubwa nkamwambia mama ngja bs niingze taratibu, nkajaribu tena akavumilia ila navoendlea akachomoa et anaumia tufanye cku nyingne nkakubali kishingo upande ila nkamuomba kidg anipge blowjob angalau wazungu watoke afrika dah mpka sa iv cjaamini kumbe mi nae nimo kwenye chama la miguu ya watoto.
APA MOYO WANGU UNA RAHA SANA SIOGOPI TENA KUOMBA NYAPU kuhofia na kibamia
Unawachokoza wamefanya nn??Waislamu bwana
Uliibiwa mdogo wangu,sema kibamia ni kutokana na unaekutana nae.. We kula kipochi manyoyaaaaaAlnipa bure, sema cjawai mtongza ilitokea 2
January[emoji23]Shule na vyuo vinafunguliwa lini ?
Be very careful ujaingiza kibamia chako alafu unakuja hapa unajisifu. Watch out usijisifu maana utakuja kukutana na kisima ukajiona haufai na ukaishia kupata ugonjwa wa sonona.habari zenu wana jf
leo nmejiokotea embe chini ya mnazi wallahi, leo katka ratba ckupanga kupata pauchi lakn cha kushangaza kabidada kakajirengesha nikamwambia tu kama utani twende kwangu bs sitaki nataka mwsho akakubar, sa tukiwa kwenye uwanja wa mashambulizi nkaanza myonya mtt wa watu yuko hoi sas kaz ikafka zamu yng nipate burudani dah bs najaribu kupeleka kwenye ikulu mtt karuka eh mara naumia et kubwa nkamwambia mama ngja bs niingze taratibu, nkajaribu tena akavumilia ila navoendlea akachomoa et anaumia tufanye cku nyingne nkakubali kishingo upande ila nkamuomba kidg anipge blowjob angalau wazungu watoke afrika dah mpka sa iv cjaamini kumbe mi nae nimo kwenye chama la miguu ya watoto.
APA MOYO WANGU UNA RAHA SANA SIOGOPI TENA KUOMBA NYAPU kuhofia na kibamia
Waislam wana nini??Waislamu bwana
Hujui kwamba wanafunzi ndo wanaongoza kwa biashara hiyo?Ni mwanafunzi sio wa dzain io
Unazingua mkuuWaislamu bwana