Leo nimejijua kuwa sina kibamia

Leo nimejijua kuwa sina kibamia

Papaa2

Senior Member
Joined
Apr 9, 2017
Posts
102
Reaction score
108
Habari zenu wanaJF

Leo nmejiokotea embe chini ya mnazi wallahi. Leo katika ratiba sikupanga kupata papuchi lakini cha kushangaza kabidada kakajilengesha.

Nikamwambia tu kama utani twende kwangu basi sitaki nataka mwsho akakubali. Sasa tukiwa kwenye uwanja wa mashambulizi nikaanza myonya mtoto wa watu yuko hoi sasa kazi ikafka zamu yangu nipate burudani dah basi najaribu kupeleka kwenye ikulu mtoto karuka eh mara naumia eti kubwa. Nikamwambia mama ngoja basi niingze taratibu. Nikajaribu tena akavumilia ila nilivyoendelea akachomoa eti anaumia tufanye siku nyingne nkakubali kishingo upande ila nkamuomba kidogo anipge blowjob angalau wazungu watoke Afrika.

Dah mpka sasa hivi sijaamini kumbe mi nae nimo kwenye chama la miguu ya watoto.

HAPA MOYO WANGU UNA RAHA SANA SIOGOPI TENA KUOMBA kuhofia nina kibamia.
 
Mkuu nahisi wewe ni mlinzi maana wenzio tunafikiria kuimaliza siku ya kazi tayari wewe unaning'inia na mwanamke huko sasa ushauri wangu take care usije ukalala lindoni usiku maana hii nchi vyuma vimekaza kila mtu yupo macho juu juu kuangalia achukue nini.
 
habari zenu wana jf
leo nmejiokotea embe chini ya mnazi wallahi, leo katka ratba ckupanga kupata pauchi lakn cha kushangaza kabidada kakajirengesha nikamwambia tu kama utani twende kwangu bs sitaki nataka mwsho akakubar, sa tukiwa kwenye uwanja wa mashambulizi nkaanza myonya mtt wa watu yuko hoi sas kaz ikafka zamu yng nipate burudani dah bs najaribu kupeleka kwenye ikulu mtt karuka eh mara naumia et kubwa nkamwambia mama ngja bs niingze taratibu, nkajaribu tena akavumilia ila navoendlea akachomoa et anaumia tufanye cku nyingne nkakubali kishingo upande ila nkamuomba kidg anipge blowjob angalau wazungu watoke afrika dah mpka sa iv cjaamini kumbe mi nae nimo kwenye chama la miguu ya watoto.
APA MOYO WANGU UNA RAHA SANA SIOGOPI TENA KUOMBA NYAPU kuhofia na kibamia
.hawa viumbe tumia akili zote ulizonazo changanya na ziada ongezea na zilizoko karibu karibu ndio utawaelewa. Kwa kifupi umeingizwa mjini.
 
habari zenu wana jf
leo nmejiokotea embe chini ya mnazi wallahi, leo katka ratba ckupanga kupata pauchi lakn cha kushangaza kabidada kakajirengesha nikamwambia tu kama utani twende kwangu bs sitaki nataka mwsho akakubar, sa tukiwa kwenye uwanja wa mashambulizi nkaanza myonya mtt wa watu yuko hoi sas kaz ikafka zamu yng nipate burudani dah bs najaribu kupeleka kwenye ikulu mtt karuka eh mara naumia et kubwa nkamwambia mama ngja bs niingze taratibu, nkajaribu tena akavumilia ila navoendlea akachomoa et anaumia tufanye cku nyingne nkakubali kishingo upande ila nkamuomba kidg anipge blowjob angalau wazungu watoke afrika dah mpka sa iv cjaamini kumbe mi nae nimo kwenye chama la miguu ya watoto.
APA MOYO WANGU UNA RAHA SANA SIOGOPI TENA KUOMBA NYAPU kuhofia na kibamia
sasa hicho kiapo cha Allah kinafuata nn na upuuzi wako?!!!

embu tuwe makini na maneno tunayoongea

usidhani ni sifa

Hesabu zinatusubiri mbele
 
Umembahatisha kwa hali ya sasa visima vinatafutwa watu wanatumia Maji ya kwenye mabwawa cha kukushauri kitulize kisangara hicho kabla hujaaibika na kuelea kwenye mabahari
siogopi tena leo nmejithibitshia niko vzr
 
Back
Top Bottom