Leo nimejijua kuwa sina kibamia

Leo nimejijua kuwa sina kibamia

"Tufanye siku nyengine" na wewe unayejiita kidume ukakubali kabisa Dah we utakuwa wa Katavi tu huko ndani ndani kabisa
huko katavi ndanindani nisingepata ka netwrk vzr mkuU
 
56f12781490609e8c1cee04298191474.jpg
 
habari zenu wana jf
leo nmejiokotea embe chini ya mnazi wallahi, leo katka ratba ckupanga kupata pauchi lakn cha kushangaza kabidada kakajirengesha nikamwambia tu kama utani twende kwangu bs sitaki nataka mwsho akakubar, sa tukiwa kwenye uwanja wa mashambulizi nkaanza myonya mtt wa watu yuko hoi sas kaz ikafka zamu yng nipate burudani dah bs najaribu kupeleka kwenye ikulu mtt karuka eh mara naumia et kubwa nkamwambia mama ngja bs niingze taratibu, nkajaribu tena akavumilia ila navoendlea akachomoa et anaumia tufanye cku nyingne nkakubali kishingo upande ila nkamuomba kidg anipge blowjob angalau wazungu watoke afrika dah mpka sa iv cjaamini kumbe mi nae nimo kwenye chama la miguu ya watoto.
APA MOYO WANGU UNA RAHA SANA SIOGOPI TENA KUOMBA NYAPU kuhofia na kibamia
ndio leo umeanza nini, lini umetoka porini huko shinyanga...mmezoea kudinya ng'ombe leo umepewa ya mtoto wa mjini....hahaha.
 
Kwanini ulikuwa unahisi ulicho nacho ni kibamia???
sababu cjawai kutana na issue ka hii wengne nlkua nikipenyeza wanaburudka tu kumbe walkua wanaenjoy moyoni wanasema kibamia tu huyu amalze asepe ila huyu kaonyesha kuisklzia mpka kuumia kdg
 
Kwaio ulivyopigwa blowjow wazungu walimwagika wap?
 
Kwa njia rahisi ulipaswa kusema umekutana na kitu mnato tofauti na mifereji au vina virefu uliyoizoe hapo awali ....
 
Back
Top Bottom