Leo ni Siku Ya Wazee Duniani

Leo ni Siku Ya Wazee Duniani

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Posts
7,621
Reaction score
4,312
Leo ni siku ya wazee duniani! Nawatakiwa wazee wote waliokula chuvi nyingi heri na fanaka katika siku hii yenu.
senior_citizen1.jpg
 
Hiyi siku zimekua nyingi kweli ...mwishowe itakuja na siku ya wapiga puny...eto
 
Pia ni siku ya pombe dunian - beer festival. Nenda leaders
 
Leo ni siku ya wazee duniani! Nawatakiwa wazee wote waliokula chuvi nyingi heri na fanaka katika siku hii yenu.
senior_citizen1.jpg

Siku ya wazee,siku ya wakina mama,siku ya mikono,siku ya figo,siku ya matiti,siku ya wajinga nk.,mpaka mwishowe siku ya .....Jamaa wanatuzuga tu,wala hatujui kinachoendelea.Kazi kweli kweli.
 
Back
Top Bottom