Leo ni kumbukumbu ya September 11

Uwongo uliopitiliza lkn siku yaja
 
controlled demolition,jengo lmegongwa juu,moshi unatoka chini,kisha milipuko inafata mtiririko wa ghorofa
 

Kula like kamanda,nikweri marekani kauwa malaki ya innocent people acha na wao wapate cha moto pumbuff kabisa.
 
Kama hii ni kweli ina maana walipanga pia mashambuluzi ya balozi zao in '98, ambapo kuna Watanzania wenzetu na Wakenya walipoteza maisha? cos inaonyesha kuwa kwenye mlengo mmoja...maajabu haya.

Hawajakusudia kuwauwa watanzania
 
Dah!

I will never ever ever forget 9/11.

It's just like yesterday.

Completely surreal.

Dah natamani pentagon waipitie nayenyewe,aise nitammis sana jembe langu Osama bin Laden aliwashikisha maadabu pumbaff zao
 
walipumbaza watu na wakati hicho kitu kilipangwa na INTERPOL wenyewe. fuatilia zaidi undani wa mambo ndio utajua ukweli wake. waiwezekani kabisa jengo lililotengenezwa kwa steel liyeyuke kiasi kile mpaka chini.

Hiro jengo harina ugumu wowote na especially kwa speed ile ya ndege lazima lilale down tu,
 
Naomba mtupe na sababu za wao wenyewe kujishambulia walikuwa na maana gani?
 
Reactions: kui
walipumbaza watu na wakati hicho kitu kilipangwa na INTERPOL wenyewe. fuatilia zaidi undani wa mambo ndio utajua ukweli wake. waiwezekani kabisa jengo lililotengenezwa kwa steel liyeyuke kiasi kile mpaka chini.
shida za kuongea kitu usichokijua bwana!! sasa interpol wameingiaje hapo?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…