Leo ndo imefunguliwa rasmi


B

Bishweko

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
509
Likes
87
Points
45
Age
38
B

Bishweko

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
509 87 45
Kijana mmoja hapa kijijini ameweza kufungua rasmi mtandao (NETWORK) wake wa simu ambao unaweza kutumiwa kata nzima.Hakuna cha vocha wala nini ..jamaa anatumia dish la DSTV hii kali .Je serikali haitamkataza hii huduma.?
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,836
Likes
5,197
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,836 5,197 280
mbona habari haijajamilika hivi...?hebu dadavua
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,504
Likes
224
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,504 224 160
Ametengeneza na simcard.....
 
sister

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,031
Likes
3,999
Points
280
sister

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,031 3,999 280
Sijaelewa...
 
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
1,483
Likes
20
Points
135
Age
32
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
1,483 20 135
Sijaelewa kabisaaaaaaaaaaa
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,580
Likes
38,992
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,580 38,992 280
Simu ya upepo
 
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
4,418
Likes
100
Points
160
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
4,418 100 160
Tumpe muda Bishweko huenda network yao mpya imekorofisha atakuja kudadavua zaidi Lol!
 
Last edited by a moderator:
M

Mwamson

Senior Member
Joined
Jul 3, 2013
Messages
182
Likes
0
Points
0
Age
43
M

Mwamson

Senior Member
Joined Jul 3, 2013
182 0 0
Ni mkazi wa kijiji gani,wilaya na mkoa gani?
 
deonova

deonova

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2013
Messages
698
Likes
178
Points
60
deonova

deonova

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2013
698 178 60
Ni mkazi wa kijiji gani,wilaya na mkoa gani?
Mh unataka mpaka location mkamkamate nini?

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,005
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,005 280
Kijana mmoja hapa kijijini ameweza kufungua rasmi mtandao (NETWORK) wake wa simu ambao unaweza kutumiwa kata nzima.Hakuna cha vocha wala nini ..jamaa anatumia dish la DSTV hii kali .Je serikali haitamkataza hii huduma.?
huyu kijana anataka kuhatarisha usalama wa nchi kataza kabisa hii ujuzi hapa tz bongo..
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,440
Likes
4,960
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,440 4,960 280
Aliyeelewa anifafanulie tafadhali.
 
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
1,440
Likes
12
Points
135
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
1,440 12 135
Kijana mmoja hapa kijijini ameweza kufungua rasmi mtandao (NETWORK) wake wa simu ambao unaweza kutumiwa kata nzima.Hakuna cha vocha wala nini ..jamaa anatumia dish la DSTV hii kali .Je serikali haitamkataza hii huduma.?
haiwezekani. simcard katengenezea wapi na kuna mwingiliano gani na mitandao mingine?
 
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
12,368
Likes
18,164
Points
280
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
12,368 18,164 280
Hivi kwani tarehe 1 mwezi wa 4 tayari?
 
client3

client3

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2007
Messages
741
Likes
67
Points
45
client3

client3

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2007
741 67 45
haitakaa hewani kwa muda mrefu,ni mwingiliano wa mawasiliano tu,kuna kipindi huko nyuma kwenye radio tulikuwa tunasikia sauti za watu wakiwasiliana kwa simu.
 
M

mwakibete

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,715
Likes
1,230
Points
280
M

mwakibete

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,715 1,230 280
Picha please
 
M

Mwanafunzimg

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
393
Likes
27
Points
45
M

Mwanafunzimg

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
393 27 45
huyu kijana anataka kuhatarisha usalama wa nchi kataza kabisa hii ujuzi hapa tz bongo..
mawazo km haya ndiyo yalidumaza vipaji vya Watanzania wengi,badala ya kushauri kijana huyu aendelezwe na kipaji chake kwa kuufata sheria za nchi we unaonelea ni bora kipaji hiki kipigwe kufuli!!!!!!!......
 
Kifimboplayer

Kifimboplayer

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2013
Messages
1,484
Likes
321
Points
180
Kifimboplayer

Kifimboplayer

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2013
1,484 321 180
mh div 5 imeanza kufanya kazi rasmi hata kabla mwaka haujaisha lol
 

Forum statistics

Threads 1,250,739
Members 481,468
Posts 29,743,643