Leo ndio nimejua nyumba na gari bora kipi?

Leo ndio nimejua nyumba na gari bora kipi?

Huwezi kufananisha nyumba na gari. Yani ni vitu ambavyo havikaribiani na havifai kufananishwa
 
Khaa!! Gari unaweza kuifanya nyumba, lakini nyumba huwezi kuifanya gari :glasses-nerdy:

Kuna watu nimeona wanaishi kabisa kwenye hizi gari mfano wa Noah ama Voxy nchi za ulaya!


Gari kwanza aisee, yani miaka yote toka nijue kutembea nitembee kwa mguu?
 
gari ndo kila kitu ...maana naichukia mvua mpaka basi..nalichukia Giza mpaka basi kiboko yake gari
 
Ni sawa lakini kumbuka hakuna baba mwenye gari yupo baba mwenye nyumba duh huo mgomo hata mimi umeathiri kwa kiasi kikubwa sana leo .
 
Gari ndo habar ya mjini, nani atajua kama una nyumba au huna barabarani?
 
Back
Top Bottom