Luhamba II
Senior Member
- Mar 22, 2025
- 137
- 219
Jana nimefikisha Threads 100 humu JF.
Zote zikiwa ni educational contents nikielezea namna unaweza kusajili biashara, Kampuni, kupata Leseni au kusajili trademark.
Na wewe msomaji wangu umekua supportive sana.
Sasa Leo Nina OFA kwa ajili yako
Kama unataka kusajili
-Business name pamoja na kupata Leseni nitakufanyia kwa Tsh 120,000 badala ya normal price ya 240,000
-Kampuni Leo nitakusajilia kwa Tsh. 300,000 badala ya normal price ya 600,000
-Trademark 150,000
Nitumie ujumbe WhatsApp kupitia namba hizi
0678131068
Your Favorite Lawyer.
Zote zikiwa ni educational contents nikielezea namna unaweza kusajili biashara, Kampuni, kupata Leseni au kusajili trademark.
Na wewe msomaji wangu umekua supportive sana.
Sasa Leo Nina OFA kwa ajili yako
Kama unataka kusajili
-Business name pamoja na kupata Leseni nitakufanyia kwa Tsh 120,000 badala ya normal price ya 240,000
-Kampuni Leo nitakusajilia kwa Tsh. 300,000 badala ya normal price ya 600,000
-Trademark 150,000
Nitumie ujumbe WhatsApp kupitia namba hizi
0678131068
Your Favorite Lawyer.