Lema: Uhuru wa Habari/Demokrasia utakapozimwa ndipo tutakuwa tumefika hatua nzuri ya kudai uhuru kamili wa Taifa

  • Thread starter Mwanahabari Huru
  • Start date

Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,235
Likes
25,190
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,235 25,190 280
Ninafikiri uhuru wa habari /demokrasia utapozimwa ndipo tutakuwa tumefika hatua nzuri ya kudai uhuru kamili wa Taifa letu . Don,t give up

g-lema-jpg.624648
 
M

mwl

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
1,033
Likes
771
Points
280
M

mwl

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
1,033 771 280
Nitacomment baadae nazuia nafasi ya jose.
 
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,235
Likes
25,190
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,235 25,190 280
Shana Chuma

Shana Chuma

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2016
Messages
1,786
Likes
1,735
Points
280
Shana Chuma

Shana Chuma

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2016
1,786 1,735 280
Haya bhana let's keep up the fight.
 
S

stemcell

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2015
Messages
648
Likes
526
Points
180
S

stemcell

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2015
648 526 180
Ninafikiri uhuru wa habari /demokrasia utapozimwa ndipo tutakuwa tumefika hatua nzuri ya kudai uhuru kamili wa Taifa letu . Don,t give up

View attachment 624648
Usijali ikizimwa utabaki na majivu.nafuu uzungumzie udhaifu wa serikali,lakini umetoka kutoka.mwanaharakati na sasa eti mgombea uhuru?hata mandela hajawa hivyo yeye aligombea uhuru pekee,hii mambo ya kusoma vitabu vya che guavara halafu unaiga kila kitu hadi unasahau maana ya kugombea uhuru,mavazi uige ,uhamasishaji uige na kudai uhuru uige pia? Come on,hii serikali ina mapungufu nyingi sana umekosa hata ya kusema bashite anaongoza nchi,lema please,nammiss sana Tundu lissu anaongeaga vitu vina ingia akilini,mungu amponeshe arudi.
 
M

mwakibete

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,689
Likes
1,202
Points
280
M

mwakibete

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,689 1,202 280
Usipoziba ufa......
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
30,399
Likes
58,076
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
30,399 58,076 280
Kaona mbali!
 
Automata

Automata

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2015
Messages
1,856
Likes
1,631
Points
280
Automata

Automata

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2015
1,856 1,631 280
Uhuru wa kupotosha makusanyo ya kodi?!?
Uhuru wa kupotosha ukuwaji wa uchumi?!?
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,240
Likes
17,045
Points
280
Age
18
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,240 17,045 280
Rais wa A<>Town


Swissme
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
25,509
Likes
16,406
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
25,509 16,406 280
Kaanza kuota tena.?
 

Forum statistics

Threads 1,214,255
Members 462,617
Posts 28,506,816