Lema: Ubabe siyo dhambi, inategemea ubabe huo unaufanyia wapi


zinc

zinc

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
1,225
Likes
382
Points
180
zinc

zinc

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
1,225 382 180
Ndugu wana JF,

Katika kongamano la BAVICHA tulijadili miaka 52 ya uhuru pale eneo la Landmark hotel, Kamanda Lema alitoa hotuba yake fupi na yenye ujasiri na ya kuvutia sana.

Alitusihi na kutuhasa sana vijana wa leo kutokuwa na uwoga, Kamanda Lema alitueleza kwamba hata kama ni mtoto wake anamwosia kabla hajaondoka duniani hawezi kumueleza mtoto wake asome sana, bali atamueleza kwamba "HAKUNA DHAMBI MBAYA NA KUBWA DUNIANI KAMA WOGA".

Vijana wengi tulifurahi sana kwani kuna wasomi wengi ambao wamefanya mambo mabaya na ya kufedhehesha katika taifa, pia akatoa angalizo kuhusu Red brigade na Chadema vijana kwamba ni wakati wa kumlinda katibu mkuu wetu wa Chadema ambaye ni Dr Slaa, alihitimisha kwa kusema huu ubabe wa kijinga tunaofanyiwa na magamba tumechoshwa nao, sasa hatuwezi kuuvumilia kwa kuwa hata sisi (Chadema) tunaweza ubabe kwani "UBABE SIO DHAMBI INATEGEMEA UBABE HUO UNAUFANYIA WAPI".

Hapa ndipo napozidi kumkubali Kamanda Lema.
 
G

gastone

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
329
Likes
2
Points
0
G

gastone

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
329 2 0
To be honest, mie pia ni mwanaCDM lakini lema cmkubali kabisa - infact ni mwanaharakati tu na wala c mwanasiasa! tazama hata kauli zake zimekaa kisharishari tu, ningependa kuona mwanasiasa kijana akiibua hoja flani na kuitetea kwa facts.

Mtoa mada, naomba unitajie hoja moja tu iliyoibuliwa na lema kwa manufaa ya eidha wana AR au hata TZ yote toka amekuwa mbunge.................... (n.b - usimlinganishe na mwingine yeyote coz mada mezani ni lema).
 
T

TECH WIZ

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
1,675
Likes
21
Points
0
T

TECH WIZ

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
1,675 21 0
Nani anaemfuatilia huyu empty skull!
 
K

kibacha

Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
50
Likes
0
Points
0
Age
38
K

kibacha

Member
Joined Nov 14, 2013
50 0 0
to be honest, mie pia ni mwanaCDM lakini lema cmkubali kabisa - infact ni mwanaharakati tu na wala c mwanasiasa! tazama hata kauli zake zimekaa kisharishari tu, ningependa kuona mwanasiasa kijana akiibua hoja flani na kuitetea kwa facts. mtoa mada, naomba unitajie hoja moja tu iliyoibuliwa na lema kwa manufaa ya eidha wana AR au hata TZ yote toka amekuwa mbunge.................... (n.b - usimlinganishe na mwingine yeyote coz mada mezani ni lema).
Uoga ni dhambi... hii fact inasaidia kulitibu taifa na kulinusuru
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
77
Points
145
Age
38
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 77 145
Ngoja ike migamba sasa mipovu iwatoke
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
218
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 218 160
Mtu asiyethamini kisomo kipindi hiki huyo hana maana kabisa badala ya kushawishi kisomo cha kimapinduzi anasema eti watu wasiwe waoga bila hata kusema woga unatokaje wala kusema tofauti ya ujasiri wa critical mind na vurugu zisizo na tija!!!!!

Anahamasisha ubabe na mtoa mada anasema ni hotuba ya kuvutia sana na ukumbi ukakubali maneno haya ya kamanda????!!!!!!

Hivi BAVICHA ndio cream ya vijana wa chama,ndio tanuri la damu changa na fikra chipukizi???!!!!

I am disapointed with you guys!!!!!!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
CCM wameishiwa na hoja, wamebaki kufanya maigizo, CHADEMA tuendelee kutangaza ukombozi wa fikra 2015 kitaeleweka tu
 
1

123

Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
82
Likes
0
Points
13
1

123

Member
Joined Feb 16, 2011
82 0 13
Nani anaemfuatilia huyu empty skull!
Nabii hakubaliki nyumbani,hata kipindi Lema alivyoongea kuhusu Zitto bado mlimponda,endelea kutumia utumbo mpana kifikiri.
Jaribu kuangalia Mapinduzi sehemu nyingi hayakuja kama wewe unafikiri.
 
1

123

Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
82
Likes
0
Points
13
1

123

Member
Joined Feb 16, 2011
82 0 13
to be honest, mie pia ni mwanaCDM lakini lema cmkubali kabisa - infact ni mwanaharakati tu na wala c mwanasiasa! tazama hata kauli zake zimekaa kisharishari tu, ningependa kuona mwanasiasa kijana akiibua hoja flani na kuitetea kwa facts. mtoa mada, naomba unitajie hoja moja tu iliyoibuliwa na lema kwa manufaa ya eidha wana AR au hata TZ yote toka amekuwa mbunge.................... (n.b - usimlinganishe na mwingine yeyote coz mada mezani ni lema).
Be honest is longer used my dia Open your eyes.
Lema ni kamanda wa ukweli kuliko unavyofikiri.Badilisha mtazamo wako,Usifikiri kuibua hoja pekee yake ndo solution vyitendo navyo ninahitajika kuweza kusukuma siasa.Usipende sana kutumia concept za wazee."leta hoja"ili kesho wakupoteze kimya kimya.
 
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
To be honest, mie pia ni mwanaCDM lakini lema cmkubali kabisa - infact ni mwanaharakati tu na wala c mwanasiasa! tazama hata kauli zake zimekaa kisharishari tu, ningependa kuona mwanasiasa kijana akiibua hoja flani na kuitetea kwa facts.

Mtoa mada, naomba unitajie hoja moja tu iliyoibuliwa na lema kwa manufaa ya eidha wana AR au hata TZ yote toka amekuwa mbunge.................... (n.b - usimlinganishe na mwingine yeyote coz mada mezani ni lema).
Hakuna mtu aliyekwishawahi kumuumbua waziri mkuu kwa kusema Uongo hadharani.
Bila Lema, Wasaliti ndani ya chama wangeendelea kuwepo mpaka leo na kufanikisha malengi ya CCM ya kukiua chama, bila Lema, tungeendelea kuwa na Madiwani mapandikizi Arusha, bila ya Lema, viti vinne vya Udiwani Arusha, CCM kwa wizi wao wangeweza kuambulia japo kimoja.
Bila Lema........
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
10,991
Likes
904
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
10,991 904 280
Respect kwako hon. GODBLESS Lema sababu ufahamu na siasa zako vimevuka viwango vya siasa za zidumu fikra,

Umeonyesha njia kwetu vijana kuwa " Inawezekana kupambana na serikali yeyote dhalimu hata kama serkali hiyo ina nguvu kiasi gani, na nyie wapambanaji mna udhaifu kiasi gani ila muhimu UJASIRI na kutokuwa WAOGA ndiyo kipimo na pishi la kimapinduzi katika harakati na zama zozote za kiukombozi,

Ujasiri wako umetufundisha kuwa "KUTOKUWA MWOGA ni zaidi ya degrees na PHDs, kwani hii ndiyo silaha kuu ya kutokomeza udhalimu na injustice katika jamii yeyote ile.

PEOPLE ADMIRES YOU LEMA.

HASTA LA VICTORIA SIEMPRE.
 
Last edited by a moderator:
salmar

salmar

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
786
Likes
97
Points
45
Age
35
salmar

salmar

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
786 97 45
Dah ubabe ndio ulomfanya agawe 0713
 
M

Massawe G. I

Senior Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
113
Likes
3
Points
0
Age
38
M

Massawe G. I

Senior Member
Joined Jul 24, 2012
113 3 0
Taifa la Köndoo daima huendeshwa na Serekali ya Dubu. Big up Lema watanzania hawajui kusema hapana wamekuwa kama Demu wamtungo. Kidumu chama Cha masela...
 
U

umla

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2012
Messages
1,174
Likes
214
Points
160
U

umla

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2012
1,174 214 160
Naona sasa huyo min kabang mihadarati inamchanganya
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,069
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,069 280
Mh Lema ni alama ya ukombozi wa fikra, yeye ni nuru kwetu, amekuwa kioo angavu kwa waaminio kweli na kweli iwawekayo huru,

Nikimsikiliza Mh Lema hujihisi namsikiliza Steve Biko ama Sanz Ki,

Taifa linahitaji wenye mioyo na uoni kama wa Lema ili litamalaki kuelekea nchi ya ahadi yenye maziwa na asali
 
kisiringyo

kisiringyo

Member
Joined
Feb 9, 2012
Messages
89
Likes
0
Points
13
kisiringyo

kisiringyo

Member
Joined Feb 9, 2012
89 0 13
Mtu asiyethamini kisomo kipindi hiki huyo hana maana kabisa badala ya kushawishi kisomo cha kimapinduzi anasema eti watu wasiwe waoga bila hata kusema woga unatokaje wala kusema tofauti ya ujasiri wa critical mind na vurugu zisizo na tija!!!!!

Anahamasisha ubabe na mtoa mada anasema ni hotuba ya kuvutia sana na ukumbi ukakubali maneno haya ya kamanda????!!!!!!

Hivi BAVICHA ndio cream ya vijana wa chama,ndio tanuri la damu changa na fikra chipukizi???!!!!

I am disapointed with you guys!!!!!!
kwani KAPUYA siniprofesa, wewe unajifunza nn kutoka kwa kapuya? akili yako inafanana kabisa na mavi yako!!
 
T

TECH WIZ

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
1,675
Likes
21
Points
0
T

TECH WIZ

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
1,675 21 0
Nabii hakubaliki nyumbani,hata kipindi Lema alivyoongea kuhusu Zitto bado mlimponda,endelea kutumia utumbo mpana kifikiri.
Jaribu kuangalia Mapinduzi sehemu nyingi hayakuja kama wewe unafikiri.
WanaMAPINDUZI wote tuliowajua Duniani walioeleweka kwa kile walichokiamini na kukipigania maishani mwao haya niambie kuhusu huyu mtu wako msimamo wake nini?Kama ni posho anapokea na kama demokrasia yenye kujali haki ya kila mtu hata ya yule asiyepatana naye kitambo alishaitupa...Rejea aliyomfanyia Mwigamba kule Arusha.In short Lema wako huubiri kile asichokitenda,He is a big phoney of all time!
 

Forum statistics

Threads 1,237,409
Members 475,533
Posts 29,287,535