Lecture cbe-dom mr maniche auwawa kikatili | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lecture cbe-dom mr maniche auwawa kikatili

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Lugeye, Apr 11, 2012.

  1. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 60
    Habari zilizozagaa hapa chuoni ambazo hazijadhibitishwa rasmi zinasema mwl wa cbe hapa dodoma usiku wa kuamkia leo tarehe 11/4 ameuwawa kikatili na watu wasiojulikana vyanzo vya habari vinasema lecture huyo anaefahamika kwa jina la MR MANICHE alivamiwa na vibaka mida ya usiku eneo la kikuyu ambako ndiko alikokua anaishi,wanachuo wengi walikuwa wamejikusanya vikundi vikundi wakiwa hawaamini kile kilichotokea na wengine kulazimika kurudi hostel,mwl atakumbukwa kwa ufundishaji wake mahiri ktk somo la ENTREPRENEURSHIP,hadi tunakwenda mtamboni bada taarifa rasmi kutoka ktk uongozi wa chuo hazijatolewa,
     
  2. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Ni Lecturer mkuu siyo Lecture!!Poleni sana kwa msiba,je polisi wameshatoa updates zozote kuhusiana na vibaka hao?
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 40,994
    Likes Received: 8,442
    Trophy Points: 280
    kumbe ni lecture! lecture inaonekana? labda ni lecturer na umesema hazijathibitishwa,tupe habari za uhakika. nashindwa nichangie nini.
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,681
    Likes Received: 950
    Trophy Points: 280
    Hivi hakuna mwana JF huko DOM mwenye data kamili...............?
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Poleni kwa kufiwa na Lecture(r).
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,052
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Japo siipendi UDOM kabisa, ila kama habari hii ni ya kweli inasikitisha sana kwa unyama huu. Uchunguzi makini ufanyike.
     
  7. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,757
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    sio UDOM ni wa CBE dodoma
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    sa hapo udom inahusikaje mkuu?
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    u chunguzi unaendeleao
     
  10. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 888
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60
    Aisee.. R.i.p Maniche.. Amenifundisha ENTREPRENEURSHIP, hapo CBE DOM, Alikua pia ni afisa masoko wa Halimashauri ya Dom..
    Pumzika kwa amani mzee Maniche, ulikua mpole sana..
     
  11. s

    sugi JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    lecture?????hivi vyuo vya siku hizi ni janga lataifa
     
  12. p

    papillon Senior Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hahaaa huyo ni mwaka wa tatu cbe. R.I.P Maniche Manispaa Dodoma watakukosa na wanafunzi wako wote
     
  13. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 856
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tafuta habari kamili ndio upost. Unasema "kikatili" wakati hujui hata kafaje!.
    Anyway, poleni wana cbe kwa kuondokewa na lecture(r)
     
  14. +255

    +255 JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,790
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Endelea kutoipenda Udom, ka chuo unachosoma kimechukua watu dizain yako napata wasiwasi...kuna sehemu umeona habari za Udom hapo? Uwe unasoma kwanza kilichoandikwa...
     
  15. SAPA

    SAPA Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wadau mimi nimefuatilia kwa wanaofundisha cbe dom, ni kweli ameuwawa kwa kukatwa koo, ni part-time lecturer, mi ninafundisha cbe mwanza.
     
  16. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,931
    Likes Received: 1,742
    Trophy Points: 280
    Mkuu umeona eeh? Yaani mtu uko chuo kikuu bado tu hata kutofautisha maneno yanakushinda? Shule za Kata ni janga la Taifa. Lakini hawa wakute kazini wanavyojiinua utakôma! Kumbe kichwani hamna kitu!
     
  17. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole hater
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    Poleni sana. Jamani, wanawake tunazaa vitu vya ajabu! Sasa ukate koo la bin adam! Dah, damu ya Yesu iwafuatilie hao vibaka wauaji hadi watubu!
     
  19. s

    sugi JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Daa,ni kweli kabisa,yaan wanakuwa hi mbaya,utendaji mbovu,kaz kwel kwel
     
  20. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    Inaniudhi watu kushabikia jambo ambalo halijathibitishwa, mwanzilishi wa thread ungeipiga "TETESI". Ndo matokeo yake akiibuka ghafla katika hayo makundi watu wata toka mbio mbaya... Hebu leteni evidence jamani na kama kuna mwana JF aliyeko huko na kathibitisha atujuze
     
Loading...