Lawrence Mafuru Anafaa kuwa Waziri wa Fedha


Bowie

Bowie

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2016
Messages
3,664
Likes
4,862
Points
280
Bowie

Bowie

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2016
3,664 4,862 280
Katika Kipindi cha mahojiano cha clouds fm, nimesikiliza kwa makini jinsi Mr Mafuru akijieleza nimemukubali kama mwanauchumi mzuri na kiongozi asiyekuwa na kinyongo. Ni wakati wa mwafaka kwa serikali hii ya awamu ya tano kumtumia huyu mwanauchumi mzuri kwenye nafasi ya juu. Kama Rais Magufuli anavyosema msemakweli ni mpenzi wa Mungu, kweli Mafuru ni msemakweli.
 
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
8,075
Likes
18,439
Points
280
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
8,075 18,439 280
Watu type ya Mafuru ni ngumu sana kufanya kazi na JPM.

Yeye ndie anaetaka aonekane star wa kila jambo.

Na pia kusema kwako ukweli lazima kutakuja
kumuumbua ivyo Lazima akuweke pembeni tu.
 
J

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2008
Messages
1,228
Likes
144
Points
160
J

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined May 6, 2008
1,228 144 160
Tafa
Katika Kipindi cha mahojiano cha clouds fm, nimesikiliza kwa makini jinsi Mr Mafuru akijieleza nimemukubali kama mwanauchumi mzuri na kiongozi asiyekuwa na kinyongo. Ni wakati wa mwafaka kwa serikali hii ya awamu ya tano kumtumia huyu mwanauchumi mzuri kwenye nafasi ya juu. Kama Rais Magufuli anavyosema msemakweli ni mpenzi wa Mungu, kweli Mafuru ni msemakweli.
Tafadhali bwana! Are you serious?
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
Watanzania kwa sifa bwana
 
M

Mr What

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2016
Messages
224
Likes
207
Points
60
M

Mr What

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2016
224 207 60
Katika Kipindi cha mahojiano cha clouds fm, nimesikiliza kwa makini jinsi Mr Mafuru akijieleza nimemukubali kama mwanauchumi mzuri na kiongozi asiyekuwa na kinyongo. Ni wakati wa mwafaka kwa serikali hii ya awamu ya tano kumtumia huyu mwanauchumi mzuri kwenye nafasi ya juu. Kama Rais Magufuli anavyosema msemakweli ni mpenzi wa Mungu, kweli Mafuru ni msemakweli.
Yoyote anafaa kuwa Waziri wa fedha...Prof Majimarefu....au yule mbunge aliyevuliwa baraghashia yake....au hata wewe unaesoma ili mradi Mkuu wa kaya akukubali....Hapa kazi tu!!
 
sonaderm

sonaderm

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2015
Messages
618
Likes
1,765
Points
180
sonaderm

sonaderm

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2015
618 1,765 180
mleta post umetumwa, sio buree!!
 

Forum statistics

Threads 1,273,251
Members 490,339
Posts 30,475,240