Laptop

Laptop

20PROFF

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Posts
8,217
Reaction score
7,263
Nahitaji laptop yenye huwezo huu,

RAM 4Gb,
Hdd, 500 na kuendelea.
Hiwe i3 na kuendelea.

Brand hiwe dell au hp.

Kama unayo mpya au used sema specification na weka price yako.
 
Ninayo Acer mpya kabisa ipo full na CD yake + makablasha yake yote nauza laki 5 coz nina shida na ela.....2GB ram na 500HDD ina webcam inch 15 na processor 2.3GHz
 
Ninayo Acer mpya kabisa ipo full na CD yake + makablasha yake yote nauza laki 5 coz nina shida na ela.....2GB ram na 500HDD ina webcam inch 15 na processor 2.3GHz

Hiyo acer nitajie model yake niichek net mkuu ...nikiridhk tuongee buashara
 
Hiyo acer nitajie model yake niichek net mkuu ...nikiridhk tuongee buashara

Ni Asus mkuu nimekosea kutype sio Acer...Model Asus x551m notebook PC ni mpya kabisa ina kila kitu chake cjawahi kuitumia zaidi yakuweka window 8 basii.
 
Ni Asus mkuu nimekosea kutype sio Acer...Model Asus x551m notebook PC ni mpya kabisa ina kila kitu chake cjawahi kuitumia zaidi yakuweka window 8 basii.

Price?
 
Back
Top Bottom